Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wafungua tawi CBE Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by E. J. Magarinza, May 11, 2011.

  1. E. J. Magarinza

    E. J. Magarinza Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    CHADEMA hatimaye wafungua rasmi tawi CBE DODOMA. Viongozi waliochaguliwa ni hawa hapa...
    100_1390.jpg
     
  2. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hONGEREA sana viongozi wapya wa CBE DODOMa. Timizeni wajibu wenu kwa uadilifu. Tuko nanyi. Hakikisheni Chama kinakua na kupanuka.
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ndio hawa ?

    kazi mnayo, picha inaeleza mengi
     
  4. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    That is good.peoples
     
  5. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naomba nikutane na mwenyekit au katibu if pocbl. Ni PM tupange jins ya kukutana.
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Huyu wa mwisho kushoto ni kiongozi kweli? duh...looks to be nervous!!
     
Loading...