Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA wafungua kesi ya kupinga matokeo ya Igunga rasmi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Nov 10, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hayo yamesemwa na Mbunge wa chadema Mh. Sylvester Kasulumbai wakati wakimpongeza mgombea ubunge wa Igunga bwana Kashindye kwa kufanya vizuri kwenye uchaguzi ulioisha hivi karibuni huko Igunga Tabora.mia
     
Loading...