Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Wafunga Barabara Kwa Saa 2 Baada ya Mkutano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wikolo, May 27, 2012.

  1. w

    wikolo JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari hii ipo kwenye blog ya Mjengwa akiwa ameambatanisha na picha za kutosha. Inasema kwamba baada ya mkutano kumalizika pale jangwani, wanachama na wapenzi wa CDM walitembea mpaka kinondoni ziliko ofisi za CDM na kusababisha barabara kufungwa kwa takribani masaa mawili.

    Ina maana amri aliyokuwa ameitoa kamanda Kova ilikuwa ni ya kufikirika zaidi kuliko uhalisia? Haipendezi kabisa unapokuwa na mamlaka halafu ukawa unatoa amri ambazo utekelezaji wake ni mgumu kiuhalisia. Sijui unajisikiaje baadaye unapokaa na kuona kile ulichokikataza kinafanyika! Viongozi wa uma wanapaswa kujifunza katika hili!

    ===============
    [h=3][/h]
    [​IMG]
    Wananchi wakitembea kwa mtindo wa maandamano kutoka eneo la mkutano jangwani kuelekea ofisi za CHADEMA kinondoni.
    [​IMG]
    Mh.Mbowe na Mnyika wakiwa wamesimama kwenye gari wakati wa matembezi wakitoka kwenye mkutano
    [​IMG]
    Godbless Lema akiwa juu ya gari huku akishangiliwa na vijana jioni baada ya mkutano
    [​IMG]
    Mbowe akiwatania wanachama ofini kinondoni baada ya wananchi kuanza kudai chama kimfukuze John Shibuda.Alikuwa akijifanya hasikii wanachosema na hapa anajaribu kuwasikiliza zaidi.hata hivyo Mbowe aliwaondoa wasiwasi na kusisitiza kuwa chama kinao utaratibu wa kushughulika na viongozi wanaokiuka maadili ya chama na kuwaomba wawaamini kama viongozi kuwa wanaouwezo wa kulishughulikia jambo hilo na mengine
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe akiwaaga wananchi waliokuwa wamefurika makao makuu ya chama kinondoni walikofika wakitokea jangwani usiku huu
    [​IMG]
    Sehemu ya umati uliowasindikiza viongozi wa chadema toka jangwani hadi kinondoni.wamesambaa yapata saa 2 usiku.
    [​IMG]
    Viongozi wa chadema wakifurahia kadi nyingi za CCM zilizorudishwa leo jioni kwenye mkutano
    [​IMG]
    Sugu akimwaga mistari.
     
  2. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ungeongezea ... Na zaidi ya yote, kwa vile hayakuingiliwa na Policcm yalikuwa ya amani utulivu mwingi!
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimeangalia picha front page gazeti la mwananchi inayohusu mkutano wa jana sijaielewa kama ya siku za nyuma vile
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nimefarijika sana sana na utulivu wa watu waliohudhuria mkutanao wa jana na pia hekima na maneno ya viongozi wa chadema....hakika juhudi zenu hazitapotea bure..tukutane 2015
     
  5. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kila siku tunasema, polisi ndio wanasababisha vurugu. Hakuna aliyebakwa, wala kuibiwa.
     
  6. i

    imamu Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi waanze kujifunza kuwa hao CHADEMA wanaweza kuwa mabosi wao siku yoyote kuanzia 2015. Waanze kuwaheshimu. Haya ndio mambo watu wakisikia wabaya wao wamechukua dola wao wanaacha kazi.POLICE CHANGE NOW, START TO RESPECT OPPOSITION PARTIES.
     
  7. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Intelijensia ya kamanda kova na watu wake wa karibu jana ililalia kwenye harusi ya mtoto wa DCI Manumba,tulikuwa nae pale Police Officers mess hivyo ingekuwa ngumu kufanya lolote
     
  8. B

    Benaire JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayakufika masaa mawili....kwa sababu traffic magomeni mikumi aliwasubiri mpaka wafike na kupita bila kuruhusu kwanza gari nyingine baada ya kupita...morogoro road ikawa shwari na mambo yakaendelea kama kawaida.....waliochelewa kutoka uwanjani ni mashahidi wa hili.
     
  9. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    Tanzania ya CDM, itakuwa na Amani tele...mfano wa kuigwa
     
  10. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi haijawai tokea[SUP]1[/SUP].

    [SUP]1 [/SUP]Molemo (2012)
     
  11. M

    MTENGE Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujajua kuwa hatuna Police Tanzania, ili kuwa na professional (taaluma) lazima mtu ajifunze kwa kipindi kisichopungua mwaka mmoja, hawa polisi wetu wanajifunza kwa miezi, tena hawana mtaala, ni kozi gani isiyokuwa na mtaala?
    By the way Wana macho hawaoni, wana masikio hawasikii, angalia nyumba zao ni aibu mabanda ya MADC yakufungia mifugo ni mazuri kuliko malazi yao, Je ukienda kwa wadoss wengine
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Wale waliokuwa wanasema fujo zitatokea wako wapi?
    CDM huwa hawana fujo wenye fujo ni nyinyiem na police.
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Cjui ccm ipogo 2?
     
  14. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa umati huo lazima magamba wamesalute mbaya ila mbona kama naona kusika dola ni ngumu sana kwa jinsi ambavyochadema wanafanya ningependelea hayo yote yangefanyika 2014?
     
  15. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makanda wako kikazi kweli2
     
  16. y

    yaya JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usipate shida mkuu, just linganisha ulichokiona jana pale jangwani ambapo Mhe. Mbowe alipabadili jina na kupaita "CHADEMA SQUARE" halafu vuta hisia ya picha za jana na hiyo unayoiona katika gazeti la mwananchi, utapata jibu.
     
  17. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Viva chadema.
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sikubanduka kwenye tv mpaka saa 4 usiku nikisubiri rewind
     
  19. L

    Luushu JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Vua gamba vaa gwanda ndio mtindo wa kisasa VITA CHADEMA,VIVA GWANDA,VIVA DEMOCRATIC REPUPLIC OF OF TANZANIA
     
  20. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tujihadhali isije ikawa umati wa wapambe wasio piga kura!!!
     
Loading...