Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wafanaya maandamano makubwa Namanyere Nkasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PROF PHILOSOPHY, Oct 24, 2012.

  1. P

    PROF PHILOSOPHY Senior Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko katika mji wa Namanyere. Umati mkubwa sana wa watu ukiongozwa na CHADEMA wanafanya maandamano kulalamikia hali mbaya ya maji na ahadi za uongo kuhusu umeme.

    Hivi sasa wanaelekea kwa mkuu wa wilaya, ni maandamano ya amani.

    Ntaendelea kuajuza
     
  2. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hapo sasa polisi na hasira za kuuliwa kwa afande wao wtakufa na mtu wa CDM Namanyere. Wamesahau yaliyomkuta Daud Mwangosi?
     
  3. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Kamuhanda hayupo?
    Make naogopa asitokee Mwangosi mwingine.
     
  4. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Very soon tutaanza kusema R.I.P.
     
  5. commited

    commited JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,611
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Sasa hapo ndio polisi utawaona, lakini kwenye chaguzi zao za nyinyiemu mpaka watu wanapigana na viti na kufukuzana mitaani kama huko mara na dodoma na mwanza walaaaa polisi hawana habari lakini wasikie tu chadema wako sehemu fulani nyswele mpaka za kwapani zinawasimma, she,,,zi zao wapuuzi wakubwa hao,,, watu wanagawa rushwa za pesa na ngono katika mauchaguzi yao sasa hoivi lakini si matakoo makuu walam polisi unaowasikia wamechukua hatua, yanaboa sana haya mavyombo ya sheria
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanakibari? wasije tuletea maafa!
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,048
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wawe makini na vitu vyenye ncha kali.
     
  8. P

    PROF PHILOSOPHY Senior Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naam. Wanakibali
     
  9. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JWTZ wameshaingilia maandamano?? CDM wawe makini na vitu vizito!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,739
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Angalieni vitu vizito.......
     
  11. P

    PROF PHILOSOPHY Senior Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi wapo. Lakini wanalinda kwa amani kabisa. Shida zilizopo za umeme na maji zinawahusu nao pia. Wanatoka lindo wanakuta maji hakuna nyumbani. Hapigwi risasi mtu hapa. Hakuna kitu kizito chenye ncha kali kitakachorushwa hapa.
     
  12. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,746
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JWTZ wameshaingilia maandamano?? CDM wawe makini na vitu vizito!
     
  13. smallvile

    smallvile JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tanzania huwa hatuna maandamano ya amani, police wakiamua baada ya kupata tamko kutoka kwa wakubwa zao wenyewe wakiambiwa ua wanaua tu inshaAllah Mungu awalinde
     
  14. Black Bat

    Black Bat JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,447
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    wanajeshi waingize gari zao barabarani.
     
  15. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni haki kikatiba kuandamana kudai huduma za jamii
     
  16. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,367
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    aisee picha zitatufaa sana pia!
     
  17. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,069
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inshaallah!!Allah atawalinda makamanda woote walioshiriki maandamano hayo kudai haki zao za msingi kwa mwanadamu ambazo magamba yamezipora na wanagawa kama fadhila ili wendelee kutawala kwa hila,amkeni raia wa tanzania msiogope vitu vizito ni matishio ya watawala ila wamuulize Kanal Gadaffi na nguvu yote aliyokuwa nayo leo hii iko wapi??????????????
     
  18. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,434
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uzuri hao ni Wakristo, wangekuwa Waislam tungeogopa, waacheni
     
  19. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,258
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hivi uchaguzi sumbawanga lini
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 41,467
    Likes Received: 3,055
    Trophy Points: 280
    Wana kibali cha polisi.
     
Loading...