Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA waendelea kufungua matawi mbongwe Shinyanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chitambikwa, Dec 16, 2011.

  1. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nilikuwa jana kwenye mkutano wa CHADEMA mbongwe shinyanga na haya ndo niliyakuta.
    1. Walipew tshs 30mil na ndugu Sabodo na jana ndo zilikuwa zinakabidhiwa kwa jimbo la Mbongwe ili kujenga ofisi za Chama . Mbongwe ipo katikati ya Kahama na Ushirombo hapa Shinyanga.
    2.Wageni waalikwa alikuwa Mh.Silverster Mhoja Kasulumbali (MBunge), Mh. Kashindye mgombea wa CHADEMA igunga na Katibu wa CDM shinyanga Mh. Shilungushela
    3. Matawa 3 yalifunguliwa ambayo yalipatikana katika uchaguzi ambao cdm ilishinda ccm vibaya sana hapa Masumbwe.
    4. Mh.Shibuda alifadhili kwa karibu tukio hilo na Mh. Mhoja alimwakilisha DR. Slaa.
    5. Ng'ombe wawili walichinjwa na wlitolewa na wapenzi wa cdm na baadaye kushukuriwa na Mwenyekiti wa cdm MBongwe bwana Omary Photo0004.jpg Photo0005.jpg Photo0006.jpg Photo0010.jpg Photo0008.jpg Photo0011.jpg Photo0009.jpg
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yako wapi wewe?
     
  3. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nchi inajengwa na wenye moyo1
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona hatuyaoni yako wapi?
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Magwanda wanafungua matawi lakini hayo matawi hayana ofisi shame on them.
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    samahani nilikuwa nayaload Ngeleja akaingia ghafla, sasa ametoka na nimeyaweka
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yaani wewe mpira umekwisha na akili imekwisha!
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa mkuu ila siku nyingine ukumbuke kutuwekea na picha za raia waliohudhuria tujue mwitikio wao siyo kuchukua picha za viongozi pekee toka haite boli. Peeeeeeeeoooooopleeeeeeees Powwwwwer
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hongera sana CDM kwa kujitanua hadi kwa wananchi vijijini juzi tuliona majengo mazuri ya ofisi kama sikosei Njombe leo shinyanga finally tutakuja sikia makao makuu nao wameporomosha bonge la jumba la ofisi, big up mwendo mdundo, wakati wengine wakigombania vyeo nyie mgombanie maendeleo.
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kanda ya kask magharibi ikataenii CCM mtakula mema ya nchi.
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunawasubiri na Singida hususani Iramba mashariki.
     
  12. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MASABURI at Work!
     
  13. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,

    Sasa Si Si Em kwisha kazi!!
    Watatokea Kanda ya ziwa, hapo katikati ndipo palikuwa pananipa wasiwasi.

    Kwa maana tokea Bukoba kule,Chato pale,Ushirombo unga hadi Katoro na Geita. Wako maji ya Shingo hadi Bush.

    Bila kusahau Ukitokea Mara ambako upinzani ulizaliwa unashuka hadi Bariadi haooo shinyanga hadi Igunga. Wameisha.

    Aisee fikeni hadi maeneo ya Iselamagazi kisha mliunge na jamaa wa Mwawaza nao wako Full mzuka.

    Teh Teh, nashuhudia kanda ya ziwa yote ikienda CDM.

    Peopleeeeeeeeeeeeeees
     
  14. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Imegeuka imekuwa shame on you... naona uko kikazi zaidi, kaza buti labda utatoboza..
     
  15. l

    love 4 all Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera
     
  16. mwakichi

    mwakichi JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hahahaha...ngelejaaaaaaa,,,ataua mtu mwaka huuu:canada:
     
  17. D

    Dan08 Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 23, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Yap..good work,mbogwe binafi napajua,ni wilaya mpya inayozaliwa kutoka bukombe,ahsante kwa taarifa,salam hapo masumbwe na ushirombo
     
  18. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hongera zao. Hivi vuvuzela Nape kafia wapi siku hizi?
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    That is the way to go CDM. Ila mngeongeza nguvu na pwani ya kusini mwa Tanzania!
     
  20. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Well done CDM mie nafuatilia kadi za Chama nikatafute wanachama zaidi kijijini kwangu Kongwa Dodoma
     
Loading...