Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wachukue mawakala kutoka nje ya Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kisendi, Mar 28, 2012.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ndugu wanachama wa CDM ili tujihakikishie UShindi Wazo langu ni kwamba ni vizuri kama tukipata mawakala wenye mioyo migumu, wasiotishika kirahisi wasiohongeka na elfu kumi naamini tukifanya hivi tutashinda. Yale tuliyoyafanya Igunga kupata mawakala waminifu na baadhi ya maeneo machache tulikosa mawakala waadirifu leo hii Igunga lilikuwa jimbo la CDM.

    Pamoja tunasonga.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Good idea peopleeesssssssss!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu ni vyema kupata mawakala wanaofahamika,na iwapo watauza mechi waadhibiwe.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja hii.

     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkurugenzi wetu wa Kamati ya Ulinzi n Usalama. Mhe Lwakatare,

    kwa kushirikiana na BAVICHA pamoja na Machalii wote wa Arumeru Mashariki, tunategemea kwamba mtatangulia kukagwa vituo vya kupigia kura walau siku 2 kabla ya uchaguzi na vile vile kila mmoja awe anafahamu fika kituo atakapopangiwa na Mkurugenzi wetu huyo mapema iwezekanavyo.

    Ulinzi imara wa kura ni ushindi mwanana wa chama kote nchini.
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Arusha mjini 2likuwa wazalendo,2likuwa na wakala 2liowachuja japo kiuchumi yupo hoi ila ukimpa laki hapokei,Lwakatare suala la mawakala mhusisheni G lema,ana sumu kali kwani pia tuliwapiga darasa.ukisema unachukua nje ya arumeru ccm watafanya political issue kama igunga.
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wizi wa ccm unatumia tume ya uchaguzi na mawakala wanaishia vituoni je?huko tume mnamwachia nani?
     
  8. Mbassa

    Mbassa JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 228
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wachukuliwe hukohuko arumeru, wakichukua mawakala toka nje, watawapa ccm cha kusema. Kama igunga. Humohumo kitafahamika tu!
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wasichukue nje labda watu wachache sana toka Arusha kuwapa maujanja. Wameru wana roho ngumu kuliko kawaida!
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri sana wachukue mawakala kutoka Arusha, wakishindwa lawana zisiwepo...
     
  11. Sihali

    Sihali Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua mkiwachukuwa kutoka musoma maana ndiyo kikosi kazi chenu kinachoaminika
    Wameru si mnawaona hawana uaminifu? Wanahongeka kirahisirahisi
     
Loading...