Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wacheni kupapatikia mahakama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Dec 26, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Inaonyesha wandugu mna tatizo kubwa sana ,na bado hamjalielewa hadi hii leo ,mnahitaji kusaidiwa kwa hili !
    Hiv mnaelewa kuwa bado kabisa mahakama zetu hazijaweza kujitegemeaa katika kutoa maamuzi ya kesi za kisiasa ? Na haswa kesi hizi zinazozuka ? Kule Zanzibar walifika kusemaa hadharani kuwa hawatapeleka kesi zao mahakamani kwa sababu hawana imani na mahakama zao,hivyo mambo yakawa yanatekelezwa kimipangilio na mahesabu makubwa sana ,na hadi leo bado wamo katika kupigania mahakama ziwe huru.

    Chadema mnatakiwa mulielewe hilo kuwa mahakama zetu hazipo huru na pale inapoamuliwa ifanywe faulu basi inafanywa na hakuna lolote linalokuwa ,hivi mpaka leo mna idadi ngapi ya kesi ,ngapi mumeshinda na ngapi mmeshindwa na ngapi zimetupiliwa mbali ?

    Madai ya Katiba ni lazima yaambatanishwe na madai ya kuwa na mahakama huru,nawasilisha hoja.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    happy new year.... ?
     
  3. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata kama zina mapungufu yake ndizo mahama tulizonazo,hivyo ni lazima tuzitumie.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    God bless you!
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kuwa huwa sikuelewi ila nakubaliana na wewe katika hili. Kesi ya Nyani kumpelekea ngedere
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Everything has been figured out, except how to live.
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe ni nani kuwafundisha cdm cha kufanya...

    Ungewapenda sana ungewapelekea huo ujumbe kinondoni makao makuu.
     
  8. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Topical nachukulia kama umeingia JF kwa bahati mbaya, sema kwa kuwa una access ya mtandao tu lakini si mahala pako baba tafuta utapata otherwise try to be wise and inteligible usionekane mjinga/mlevi muda wote
     
  9. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Amein and you too !!
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,513
    Trophy Points: 280


    Ama kweli ukishangaa ya Musa basi subiri uone ya firauni, kweli nchi yetu tuna safari ndefu, sasa mtu kama huyu mwiba ukisoma thread zake nyingi hana tofauti na Maleria sugu, na leo hii hii kaweka thread inayotia kichefuchefu, labda tu itoshe kusema kwamba mungu anawachukia sana wanafki, kwa sababu haukuwa mpango wa mungu binadamu kuwa mnafki, huo ni mpango wa shetani.
    basi bwana mungu anasema waziwazi ni bora uwe moto au uwe baridi, kuliko kuwa vuguvugu maana nitakutapika. Mwiba anajiingiza mwenyewe kwenye orodha ya kutapikwa na mungu.
     
Loading...