Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wacheni DAYDREAMS, 2015 no way to win Presidential Election

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Aug 18, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Huwa nawashangaa sana hawa CDM hususan wapenzi wao na wale wapiga debe humu JF ,niwaonavyo wapo katika daydreams zinazowapotezea muda.

    Kushinda uchaguzi wa Uraisi kwa 2015 ni ndoto ambayo haitatimia na hizi mishemishe za kutangatanga kuzunguka Tz nzima ni kujitafutia hasara ambayo itakuja kuwa chachu ya kusambaratika ,ukweli kuna wachache ambao wanafaidika na mzunguko huu na kujilimbikizia hela.

    Chondechonde CDM msije kusema hamkuambiwa kuwa ushindi kwenu ni mwiko ,kwanza muelewe kuwa mizunguko hii ya sangara ni mipango ya wachache ambao watatumia mkwanja huo kujitajirisha.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Subiri kidogo Chadema Addicted sasa hivi watajitokeza kupambana na wewe...ni sawa sawa umechokonoa shimo la mchwa.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Unasemaje? Hope springs eternal. Hata Wright brothers walianza kwa ndoto ya kutengeneza ndege. Mwache Mwiba ajidanganye. 2015 si mbali.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sijawahi kuona thread ya Mwiba yenye mantiki au logic, nadhani futari inasababisha usingizi na kupoteza common sense kwenye fuvu lake!
    Vp sheikh, wenzio tushafungua weye bado , au mwezi ulioonekana ni wa BAKWATA!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Waache wazunguke bila faida kwani wewe unawashwa na nini?????........pili pili usiyoila yakuwashia nini?????...........waache na ndoto zao za mchana wewe endelea na hizo zako za usiku!
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Afu pia ataluwa anakula daku ya makande kila siku so anasinzia huku anapost jf!
     
  7. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hivi 2010 zilikuwaje?
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,109
    Likes Received: 5,306
    Trophy Points: 280
    mabikira wa fikra utawajua tu. Wanajiuliza daima, mtoto mkubwa hivi kaingiaje tumboni mwangu?
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    ...Saa hizi anavizia humu ndani kuona kama ataalikwa kwenye Ubwabwa kesho kusherehekea Idd.

     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hehehehe atajibebelea huyu..........hivi kwani ikulu kesho haitoi ubwabwa eeh?.........sie hapa hatualiki mtu hivyo anajisumbua bure tu.....tena bora ajilalie ili kesho awahi kuswali!
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Nasikia ubwabwa wa kesho Ikulu ni kwa Wakwere tu na huyu jamaa ni mpemba hivyo haruhusiwi kukanyaga maeneo ya Ikulu.

     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha kumbe ndio mana akili inashindwa kufanya kazi vizuri mpaka ameweka huu uzi hapa........ BAK mwalike kwako basi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    @Sweetlady magamba nimewapiga marufuku kukanyaga nyumbani kwangu maana tatizo kubwa la nchi yetu ni magamba vinginevyo nchi yetu ingekuwa bomba sana ukilinganisha na nchi nyingi Afrika hata duniani pia.

     
  14. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Tatizo sio pilipili ila ni vitunguu vya Chadema ,maana inasikitisha sana kuona mnajenga tamaa ambayo tatizo lake ni kuja kukataa matokeo ,mkifikiria hasara na mnavyodanganyika na kujaa kwa wasio miliki kadi za kupigia kura ,hivi mnaelewa ya kuwa wale wanaohudhuria mikutano hawana sifa za kupiga kura ? Na zaidi ni wapenda shangwe na ngoma.
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mleta mada yuko wapi? namtaka aje hapa ili tuendelee kuhangaika nae!
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii nimeipenda BAK safi sana............mie kuna mtu niliwahi kumwambia nikigundua hata ndugu yangu wa kuzaliwa ni gamba hata awe na shida namna gani simsaidii kabisa manake wao ndio wameifikisha nchi yetu hapa ilipo na wao ndio wanatuchelewesha kutoka hapa tulipo..........hawana maana kabisa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Subiri amalize kula daku atakuja!
     
  18. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Sio mchwa ni sangara ila hawa wawe 50 kwa mie mmoja tu ,watanichoka !
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hebu tubadilishie wimbo huu tafadhali manake tushachoka kuusikia kila kukicha.... Mwiba huna jipya kubali yaishe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Endelea kupima upepo kwa kutega sikio sijui 2015 utajificha wapi? hata Baba RIZ alisema ni chama cha msimu leo hii anahaha na vijana wake akina Nape na Mgulu...............na kujikuta wakikichimbia chama chao kaburi
     
Loading...