Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema wabunge wao wapo sahihi kususia hotuba ya mkuu wa nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by engmtolera, Nov 20, 2010.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ndugu wana jf,
    wabunge wa chadema wapo sahihi kususia hotuba ya mkuu wa muungano,kwani ukisoma katiba vizuri (Ibara ya 41 Ibara ndogo ya 7 ya katiba yetu inakataza matokeo ya urais kuchunguzwa baada ya kutangazwa na Nec…) sasa kama chadema wamefungwa midomo na katiba mlitegemea wabunge hao wazionyeshe vipi hisia zao?, kwa mkuu na wapiga kura kuwa hawakubaliani na kitendo cha nec kumtangaza yeye kuwa mkuu wa muungano?

    Ndio maana wasomi wengi ukiachana na wale wa udom tunahitaji katiba hii ibadilishe,kwani rais anaweza kuingia madalakani kwa hila yeyote ile na kwa kuwa katiba inamlinda tutabaki kugugumia tu.
    nawasilisha

    mapinduziiiiiii daimaaaaa
     
Loading...