Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA waanzisha mfumo wa kujitathmini.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Medical Dictionary, Jul 11, 2012.

  1. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kamati kuu ya chadema imeanzisha mfumo wa kutathmini kazi ya kila kiongozi wa kuchaguliwa au kuteuliwa ndani ya chama hicho kama inaendana na maazimio ya chama kuwatumikia wananchi..
    Kamati kuu iliazimia kua tathmini hiyo itaanzia katika mchango wa wabunge,madiwani, na wenyeviti wa mitaa...
    source:tanzania daima leo
     
  2. s

    slufay JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hiyo inaitwa kwa kimombo " balance score card" sijui ndiyo hiyo au, sijui shibuda atapewa rate gani? Sisi wananchi ndiyo tuwa rate au ni viongozi na je wanatumia modality ipi?
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CDM ni Mpango mzima!
     
  4. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    chadema ni zaidi ya chama makini.!
     
  5. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Good move!
     
  6. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good move....but still bado kuna changamoto za kiutendaji ngazi za chini za chama (i.e wilaya mpaka kata). My suggestions wangejaribu kuassign wabunge kikanda ku-monitor kazi za chama kuanzia ngazi za wilaya mpaka kwenye kata, but my take wasi wa-assign kutokana na ukanda walipotokea katika nafasi zao za Ubunge kuondoa mentality za kikanda na kutoa loop-holes kushambuliwa na Magamba.

    My experience kama mdau wa chama ni kwamba we need influential political Leaders ambao watakuwa karibu zaidi za viongozi wa wilaya, majimbo na kata hasa kwa mikoa isiyo na Wabunge kutoka CDM. Bado tuna viongozi wengi ngazi za chini za chama ambao lazima wapewe skills za kiutendaji kukabiliana na ushindani na Magamba, kuliko kufika tu wakati wa operesheni za chama.
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hv zitto bado yuko chadema?
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Tutaiga na sie wa mabwepande,haiwezekani muwe wabunifu kutuzidi
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Safi sana! Chama makini huenenda kwa umakini!
     
  10. G

    Gegwaz Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana CDM,ili ufanikiwe ni lazima kujitathmini na kujua wapi urekebishe na wapi uongeze juhud zaidi!!
    Keep it up!
     
  11. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Inatia moyo sana
     
  12. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Good move
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mnxiuuuuuu mpango mzima wa kupika chapati
     
  14. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ni jambo jema sana na ndilo hukosekana hata serikalini. Niliwahi kuuliza mfanyakazi mmoja wa serikali kama anajua kitu kinaitwa "Performance Appraisal", alisema hajui. Je mwisho wa mwaka anatathmiwa ili kujua mpango kazi wa idara anayofanya na majukumu yake vinaonesha kufanikiwa? Akasema anafanyiwa "appraisal" ikiwa imefika wakati wa kupandishwa cheo.

    Nilijisikia vibaya sana coz japo nimefanya kazi miaka 15 kwa waajiri wawili, nimekuwa na mkataba wa kazi usiozidi miezi 12 na kabla ya kupata mkataba mpya kuna a) je nafasi yake bado inahitajika kwa mwaka mwingine? Kama ndio, b) matarajio ya kazi yake yamefikiwa. Kama ni la, unakwenda nyumbani!!
     
  15. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nimependa mchango wako, kwani ni very constructive idea.
     
  16. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huo ni uwamuzi mzuri, hiyo njia itumike kuwafichua mamluki wanasaidia move ya akina Zoka, Msangi na Rama katika mauaji ya wapinzani.
     
  17. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    maubunifu yanayotakiwa ni kama haya, sio kugundua mambo yaziada kule mabwepande..
     
Loading...