Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA waangukia pua Rufiji!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Honey K, Jul 20, 2012.

  1. H

    Honey K JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    VIJIJI ; CCM - vijiji 11, CUF -vijiji 3, Chadema -0.

    VITONGOJI; CCM- Vitongoji 27, CUF - 6 na CHADEMA- 0
    RIP CHADEMA, MKAPUMZIKE KWA AMANI! Poor you!
     
  2. A

    Awo JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Poor Rufiji?
     
  3. K

    Kageuka JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaahahahahahhhahaaa! Chadema bye bye!
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    poor yo ddy
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Glad its you who is leaving...bye bye indeed!
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yes - poor Rufijians. Bado magamba yamewaganda na mtazidi kufanyiwa vituko na mauaji kama vile mlivyofanyiwa katika tukio la wafugaji na wakulima. Laana ya kuruhusyu ardhi yenu kuwa dumping ground ya wafugaji waliondolewa Ihefu ambako walifukuzwa na ardhi kupewa maburushi kulima mpunga.
     
  7. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,554
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    sio ishu, inaonekana CDM haikuweka mtu ndio maana kura "0"! SASA WEWE UNASHANGAA NINI, INA MAANA KAMA WENGEKUWA NA MTU HATA HUYO MGOMBEA HAJAJIPIG0'IA KURA?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Hivi Rufiji ndio wapi?
    Chadema si wacheza Mdundiko au Kiduku, ndio maana hawajapata kura huko!
    Ngoma na Sera za utendaji wapi na wapi bana!
     
  9. K

    Kageuka JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamaanishi kura sifuri bali vijiji sifuri na vitongoji sifuri! RIP CHADEMA
     
  10. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaposema Chadema imeangukia PUA, kwani kabla ya hapo Chadema walikua wanashikilia vitongoji na vijiji vingapi? Kama hawakua navyo na hakuna juhudi zilizofanywa huko na chadema, basi hawajaangukia PUA na endeleeni kuomba Operation Sangara (VAU GAMBA VAA GANDWA au M4C) isiende kule!!
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hizo ni salamu kwa ajili ya 2015 tutakapo wachinja chinja kwa Land slide victory , CDM sio chama ni wanaharakati wahuni walio jikusanya pamoja kwa kuwahadaa wananchi
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    chadema kama hawatajitathmini na udini wao waliojuza kichwani kuona waislam sio kitu chochote sio lolote, wasitegemee kitu
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Thanks......Reign In Power (RIP)
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mimi nadhani wamekumbatia zaidi udini. Wewe angalia hapa jf tu utajua
     
  15. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ni operation mpya ya Chadema?
     
  16. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sijajua wewe ni kikongwe aliyechoka kufikiri au ni kijana aliyechanganyikiwa mimi sijui, natka nikuambie kitu, uwezi kwa sasa ukaipima Chadema kwa moa wa Pwani ambako M4C aijapita kabisa na ujue kwa nchi ilipofikia sasa ngome za CCM kwa Tanzania bara haizidi mikoa 4 kwa sasa, subiri utaona 2015 ndo utaijua CHADEMA vizuri
     
  17. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I am sorry, ni makosa ya kiuandishi, si unajua tunachangia huku tunalijenga taifa!!
     
  18. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi Rufiji nayo unaweza kuihesabu kama ni sehemu wanayoishi binadamu wenye akili timamu! Mwenye elimu kubwa ni Madras Juzuu 7.
     
  19. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hatuwezi shinda sehemu zote na wala roho haijaniuma kushindwa kwa CDM rufiji ila nasikitika THE POOL RUFIJI wasipobadilika watabaki nyuma kimaendeleo kila siku.
     
  20. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ndugu katika Bwana nakuunga mkono kabisa hawa Chadema ni genge flani la wahuni watakao kupandikiza chuki miongoni mwa jamii ili baadae yatokee machafuko yatupasa kukemea sana hizi nyoyo zao katili WASHINDWE NA WALEGEE KATIKA JINA LA YESU ALIYE HAI
     
Loading...