Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema waandamana arusha kuwa hawatambui meya wa arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nakei, Feb 22, 2011.

  1. N

    Nakei Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Chadema wakiongozwa na Mh. Godbless Lema wameandama mjini Arusha wakielekea ofisi za manispaa, lilikuwa kundi dogo la vijana, baada ya dk kama 2 hivi mlio mkubwa kama wa bomu ulisikika, wale vijana walisambatika wote. Hatukusikia kitu tena, nadhani ndio ulikuwa mwisho wa maandamano. Wengi walikuwa watu wa lower class (vijana waliopigika na maisha) na lilikuwa kundi dogo sana. Nawashauri CHADEMA waache kufanya mambo kwa kujaribisha kama wameamua kufanya maandamano wawahabarishe watu wote kwa njia mbalimbali kama mitandao au hata vipeperushi. Arusha barabara nyingi mbovu na muda unaenda. Kama adui anakushinda ungana nae wananchi wapate maendeleo.
     
  2. Mageuzi

    Mageuzi Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi Sana,AZIMIO LA ARUSHA ,TANU WALIANZIA ARUSHA so nasi Tuanzie ARUSHA kuungóa utawala wa Kizembe na kutowajibika ulioletwa na Wezi wa Mali zetu,kwa mgongo wa CCM WANANCHI TULIO NA UCHUNGU NA NCHI YETU ,TUANZE KUPANGA MAANDAMANO WIKI HII HII,HAPA HAPA JF,NA KTK FACE BOOK.HI5,AND TWITER. PIA TUSIKOSE KUWAJUZA WTZ WENYE UCHUNGU AMBAO BADO HAWAJAANZA KUTUMIA HII MITANDAO YA INTERNET. ALUTA KONTINUA ......... PEOPLES POWER WILL ALWAYS PREVAIL
     
Loading...