Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA waahirisha utoaji rambirambi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Apr 5, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimelazimika kuahirisha zoezi la utoaji wa fedha kwa familia za marehemu, Ismail Omary na Denis Shirima, waliofariki dunia wakati wa vurugu za Januari 5, mwaka huu, baada ya walengwa halisi kutofika kwenye hafla hiyo. Waliofika ni baba wa marehemu Ismail, akiwa ameongozana na msemaji wa familia hiyo aliyejitambulisha kwa jina moja la Manyerere, ambapo mke na watoto wa marehemu hawakuwepo, jambo ambalo viongozi wa CHADEMA walisema walitakiwa wawepo kwani ndio walengwa.
    Hafla hiyo ilifanyika mwishoni mwa wiki kwenye Hoteli ya City Link ya jijini Arusha, ambapo ilihudhuriwa na viongozi mbalimbali wa CHADEMA akiwamo Mwenyekiti wa Mkoa, Samson Mwigamba na Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema.
    Mwenyekiti wa Mfuko wa Maendeleo Arusha (ArDF), Elifuraha Mtowe, ambaye ndiye alikuwa na jukumu la kuratibu shughuli hizo alisema kuwa walifikia uamuzi wa kuahirisha zoezi hilo mpaka hapo watakapotangaza tena baada ya kuona wake na watoto wa marehemu ambao ndio walengwa wa fedha hizo hawakuhudhuria.
    Alisema kila familia ilikuwa ipewe hundi ya sh milioni tano ikiwa ni rambirambi iliyotolewa na kada wa CCM, mfanyabiashara, Mustafa Sabodo, kwa familia zilizopatwa na msiba, ambapo tayari walikuwa wamewaandalia hundi namba 012617 na 012618 za CHADEMA Mkoa wa Arusha. “Tuliwaomba wafungue mirathi ili msimamizi wa mirathi ambaye ndiye mwenye jukumu la kutunza familia aje tumkabidhi, lakini naona hili halikutekelezeka, tunajua mwenye jukumu la kutunza na kulea familia si baba wala mama wa marehemu, bali ni mke, hivyo ni vema nao wangekuwepo hapa,” alisema. Hata hivyo, familia ya marehemu Shirima haikuwa na mwakilishi aliyejitokeza, ambapo Mtowe alisema kuwa wanaendelea kufanya mawasiliano kwa lengo la kumpata mtu sahihi anayetakiwa kupokea rambirambi hiyo.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Safi,kwanini apewe mtu asiye husika afu akajichane gongo huku mama na watoto wake wanateseka bila kupata chochote
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ukiwa msomi bwana, raha sana. Kila kitu systematic...
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Ndo raha ya kuwa na ufahamu hii!
     
  5. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Chadema inazidi kujipambambanua kuwa ni chama makini. Kuweka maslahi ya mke na watoto mbele ni jambo la msingi kuliko wangetengwa na pesa hizo kupewa wasio husika.

     
  6. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Usiwe mwepesi wa kuhukumu,hoja hapa ni rambirambi iwafikie wàlengwa husika na si matumizi na hakuna gongo ya 5,000,000
     
  7. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baba wa marehemu asijebuni mbinu ya kurithi mjane ili abaki na mkwanja
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,642
    Trophy Points: 280
    Wangekuwa hawa jamaa zetu wangetoa tu, maana hat kusoma hawajuhi.

    167541_1390032369824_1802575517_750317_699599_n.jpg
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Inawezekana??
     
Loading...