Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA vs Mitandao ya Jamii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sabina78, Aug 21, 2012.

  1. S

    Sabina78 Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikitafakari kwa muda mrefu sana kuhusu Posts na Comments ninazokutana nazo kwenye mitandao ya jamii, zinahusiana na siasa za Tanzania. Mitandao hiyo ni kama hii Jf, twitter, facebook, blogs nk; wengi wanaotoa comments inaonekana kuwa kama si washabiki basi ni wanachama wa CHADEMA. Hii dalili nzuri kwa chama hiki pendwa kwani watumiaji wengi wa hii mitandao ni wasomi na/au vijana ambao wanao uwezo mkubwa wa kuleta mabadiliko.

    Ukweli huu unadhihirika pale anapokuwa anatoa Topic/Thread mwanachama au mshabiki wa CCM; hiyo topic ikiwa imelalia upande wa CCM, wengi wanaochangia wanam-oppose vikali sana. Sasa ambacho najiuliza ni kuwa hizi ni dalili gani kwa Chadema? Kuna mchango gani mitandao hii ilionayo katika kukua kwa Chama cha siasa? Wasomi wengi (ambao ndo wanaitumia sana mitandao hii), wameichoka CCM? Kifo cha ccm? Au humu wengi ni wahuni, kama wanavyojitetea ccm?
    Nawasilisha!
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanaotoa michango katika mitandao ya kijamii ni wanachamama wa vyama vyote vya siasa isipokuwa hata wale wa chama tawala (CCM) wamekichoka chama chao hivyo nao wanatoa comments za kukiponda chama chao, take it from me!
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Sio kifo cha ccm,NI AROBAINI KABISA.ova
     
  4. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mimi siyo muhuni, hii ni sehemu ya kueleza kilicho rohoni ndiyo maana tunaficha majina halisi. wenye sisiemu wenyewe nyuma y pazia wameichoka sana!
     
  5. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Angalia hata bungen wanaoponda mitandao hiyo n kutoka upande upi
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Watanzanio wengi wamechoka na CCM hivyo wanatafuta mbadala, na mpinzani pekee wa uhakika kwa sasa ni CHADEMA, ndio maana kila anayeikosoa CCM hata kama ni mwanaCcm atahusishwa na CHADEMA na ataipenda tu.
     
  7. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukwelini kwamba CCM imepoteza umaarufu sana, kwenye mitandao ya kijamii tunawashinda kwa hoja na mtaani tunawapa kichapo cha mmbwa mwizi! Hawana pa kutokea! Nape na mwingulu huwa tunawakimbiza kwenye mitandaoni. Vijana wa chadema tumeenda mbali zaidi kwani tumeshawezesha kukutanisha na kuunda vikundi vya vijana tuliokutana mtandaoni na tunafanya outreach za kichama mtaani na maeneo mbalimbali kuwafikia wananchi! From mtandaoni to mtaani! Arusha tulishaasisi Bavicha Mtandaoni na tunaendelea vizuri sana!
     
  8. m

    m4cjb JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 6,533
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    watu wamechoka utumwa ndani ya nchi yao,wanataka uhuru kwa mara ya 2 toka kwa mkoloni ccm
     
  9. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    THREAD YA KIDAKU ZAIDI HUELEWEKI UNASIFIA AU UNAPONDA UKO KAMA KINYONGA MARA WASOMI MARA WAHUNI,NAHISI WEWE NI GAMBA LILILOKO NJIA PANDA AMUA MOJA KAMA GAMBA KAA NA GAMBA LAKO KAMA UNATAKA GWANDA VaA TUIKOMBOE NCHI YETU PAMOJA PERIOD
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. S

    Sabina78 Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we hata huelewi ndugu yangu. Kuna tofauti kubwa kati kusoma sentesi nzima badala kuchukua neno moja katika sentesi nzima. Kama we kweli ni muelewa, naomba urudie kusoma hizo sentesi ulizowekea RED, then uniambie umeelewa nini kabla cjakupa KUBWA!
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sabina acha ubishi. umetuita sisi wahuni.
     
  13. S

    Sabina78 Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja nikueleweshe ndugu yangu! Nilichokiuliza ni swali, na swali lenyewe liko Very Direct; kwamba, WAHUNI KAMA WANAVYODAI CCM? Hapo vipi? Bado!!!!????
    Na kwa taarifa yako hapa nilipo, bila unafiki wala uoga, nimevaa Gwanda; hata ofisini naitwa Chadema1. Karibu!!!
     
  14. d

    decruca JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ccm YETU tunaipenda sana, sema sisi sio watu wa kushoboka ovyo, nyie vaeni magwanda tu, pigeni kwata lkn urasi kwenu ndoto.
     
  15. Mzalendo2015

    Mzalendo2015 JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 80
    Magamba mbona wako wengi humu, msimsahau pia Chama wa chama cha Magamba!

    Ukweli unabaki kuwa Watanzania wenye elimu,busara na ufahamu wa maana ya kutawala na kuongoza nchi wamechoshwa na utawala DHALIMU wa CCM kwa miaka 50 isiyokuwa na matumaini wala maisha bora.

    CCM wameamua kuwa MAFISADI na washirika wa mafisadi kwa kuwageuza Watanzania kuwa Wadanganyika na wasiojua chochote kuhusu Sheria na Haki katika nchi yao.

    CCM wameamua kuwekeza mtaji wa UDHALIMU wao kwa kutumia upole wao na uelewa mdogo wa Haki zao kulingana na Katiba na Sheria za nchi hii. Na ndiyo maana CCM kila mahali wamekuwa wakiwalaghai watu kwa propaganda za UMOJA,UPENDO na MSHIKAMANO mambo ambayo hakika ni ya kufikirika tu!

     
  16. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Mi mwana CCM ngoja nikamalize bia yangu ya Iddi.
    Nilikuwepo!
     
  17. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Sisi sote ni ndugu tatizo ni ccm.
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hata me nashangaa kwamba hawajapita, inawezekana bado wanaomboleza kufumuliwa kwa mwenzao kule Igunga!
     
  19. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Hakuna wahuni humu makamanda tumejipanga
     
  20. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Please mimi ni Great thinker,ndio maana naweza kuja humu JF.wanaokuja humu ni watu wenye akili zao
    na wenye uchungu na hii nchi,japo wapo wachache wanaingia humu kwa maslahi yao,kama Nape na
    wenzie.
     
Loading...