Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Vs CCM......Tupia chochote kuhusu vyama hivyo na nini Mustakabali WAO katika nchi hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Apr 19, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    chadema- ni chama kinachotupeleka kwenye ukombozi wa ki fikra,kimatendo,kisiasa na kielimu pia.

    CCM -imefanya mazuri mengi yaliowafikia wachache ndani ya 50YRS UHURU na kamwe hayakuweza kukidhi mahitaji ya WANANCHI waliopo TANZANIA,matokeo yake wameendelea kuwakumbatia wanaotuhujumu na kutuibia rasilimali zetu.

    ONGEZA HAPO.......
     
  2. M

    MTK JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,850
    Likes Received: 1,564
    Trophy Points: 280
    Kwa bahati mbaya CCM wameshindwa kuzisoma alama za nyakati kwa makusidi!! hawataki kukubali kwamba wao ni chama cha jana na CHADEMA inawakilisha future, at least for the time being; Na hii ni sheria ya kiimaumbile; sehemu pekee inapoweza kwenda CCM ni Kaburini, kwa sababu imechoka, imezeeka na sasa inastahili kufa tu na kuzikwa ili taifa letu lipate viongozi wapya, wenye ari mpya ya kweli, mawazo mapya na dhamira dhabiti ya kuipeleka nchi mbele, CCM can not be reformed; it must be allowed to Die, Die Die, Die!!; and the faster it dies the better for the wretched of this country. ole wao wanaoshindwa kuliona hilo.
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ccm ni chama cha otis,rejao,ritz,mama porojo na wenzao,wameapa kufa nao.
    2015 hawa watu hatupo nao tena jamvini.

    Chadema ni chama cha ukombozi na ni chama cha wanyonge chenye nia ya kweli ya kukomboa nchi hii.
     
  4. M

    Mlabondo Senior Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawapenda ccm sana but I have fallen inlove with CHADEMA ni wakati wao angalau watupe new direction kwani tumepotea
     
Loading...