Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema vipi kuhusu jimbo la nyang'wale na geita mjini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kalunguine, Oct 15, 2010.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapa nyang'wale na geita mjini chama kina jina kubwa ila mgombea wa hapa nguru bright tanganyika amefanya tukio la aibu kwa wapenda demokrasia nchini,,kitendo cha kumfuata mgombea wa CCM bwana HUSSEN KASSU na kumuomba milioni tano ili ajitoe katika kinyan'ganyiro cha kugombea eti kwa madai alidanganywa na uongozi wa chadema makao makuu kuwa angepewa pesa za kampeni na badala yake hakupewa hata senti moja na hata nauli ya kurudi geita ilibidi aombe kwa rafiki zake!! sijui kama ni kweli haya ila ndio maneno yake tena anayazungumzia katika vijiwe vya kahawa!
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dr.Slaa ATAKUWEPO LEO HUKO MUELEZE SHIDA YAKO
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli,hii ni aibu kubwa!na kama ni uongo hizi kampeni za maji taka!
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    njoo geita uhakiki brother!!
     
Loading...