Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA: Uzinduzi wa kampeni MWANZA, katika picha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ntamaholo, Mar 12, 2012.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    nimetumia kisimu changu cha mchina, nilipiga picha kadhaa za uzinduzi wa kampeni CDM, kumtafuta mrithi wa udiwani kata ya kirumba. Zitto na Highness kiwia walikuwepo.

    DSC_0000216.jpg DSC_0000244.jpg DSC_0000246.jpg DSC_0000255.jpg

    DSC_0000243.jpg DSC_0000245.jpg DSC_0000247.jpg

    watu walikuwa wengi sana kuzidi hata walioenda FURAHISHA kwa Rozi Mhando
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Asante kwa picha mkuu

    ..nimeipenda hiyo pikipiki!!!!!:wink2:
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    yeah, yupo mshikaji mmoja ndo mmiliki
     
Loading...