Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA UK Wamchangia Mjane Wa DAUDI Mwangosi Aliyeuawa Nyololo shs 1,000,000

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Sep 10, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    CHADEMA UK Wamchangia Mjane Wa Mwangosi


    Views


    [​IMG]

    TAWI LA UK


    CHADEMA TAWI LA UK LACHANGIA HARAMBEE YA KUMSAIDIA MJANE WA MWANGOSI
    Tawi la chadema UK jana walijiunga na wanaharakati wengine duniani kote kumchangia mjane wa mwandishi aliyeuawa DAUDI MWANGOSI,(R.I.P)
    Mchango huo amekabidhiwa Mwenyekiti wa Mjengwa Blog kiasi cha shs 1,012,500 cash


    Wako katika ujenzi demokrasia ya kweli na uhuru wa ukweli


    Chris Lukosi


    Mwenyekiti - Tawi la UK
    source MJENGWA BLOG
     
  2. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana!!
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280
    Hongereni Makamanda. Asanteni sana kwa kuonesha mfano na kujali. Tunasubiri kusikia kutoka kwa wale wa DMV; taifa kubwa lile. Hizi ziingie kwenye fuko la Katibu Mkuu (namaanisha cheo, sio mtu) kwa ajili ya kutimiza ahadi ya Chama ya kusomesha watoto wa marehemu. Kwa jinsi hii tutakuwa tumewatendea haki yatima hawa wasiokuwa na kosa.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    This is the right way to go ...!!!!!
     
  5. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamefanya vyema!
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Asanteni sana wazalendo. Mungu anatoa baraka ya pekee kwa wale waojali yatima na wajane. Again, thanks guys.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mungu awabariki sana!
     
  8. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanatia aibu kweli hawa ..dola mia nane ndio wamechanga watu wazima halafu wanakuja kujitangaza huku kwenye mitandao ya jamii. Mimi nlijua wamechanga dola milioni moja bwana.
     
  9. a

    adolay JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Muungwana ni vitendo, wameonesha kwa mfano. Big - up.
     
  10. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini wasingetoa gari zile ford zao za kizamani hiyo milioni kwa watu walio uko si aibu
     
  11. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Big up Chadema UK. CCM hawapati usingizi hata kidogo. Muda si mrefu viongozi wa juu wa CCM na serikali wataanza kukimbia nchi.
     
  12. E

    EPHRASEkE Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana mmefanya VEMA! Ila tunavoifahamu UK na ninyi mlioko, kiwango hicho ni mchango WA kata moja ya vijiji vya ndaani sana! Ongezeni kidogo kwa heshima ya mwangosi.

    SS tutafuata!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... ukipenda unaweza ukachagua kwenda kulala mapema walau kwa leo ili ukpate kujizuia na hili pepo baya la kuandikia umma wote huu humu ungali uko njozini.

    Kutoa ni moyo na wal si uwezo ...

     
  14. S

    STIDE JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sina la kusema kuonyesha jinsi nilivyoguswa na UTU wenu zaidi ya kuwaombea BARAKA TELE TOKA MUUMBA!!

    Watabeza lakini msijari duniani kuna watu na viatu!! Pia ningeomba mbezao mchangie japo jerojero zenu kwanza ndipo muanze kutoa kejeli zenu hapa!! Hata haya hamna!!? GT kuweni na moyo wa utu kama waliouonyesha wenzenu sio mnakuwa na akili za vitimoto humu!!
     
  15. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,353
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Unajitia aibu mwenyewe ? Ni mchango wa hiari tena wa fweza halali SIO wa kujionyesha kama fweza walizotoa mafisadi kwa Kanumba wakati hao hao ndo walikuwa wanakadokoa na kukabendeka katoto !!

     
  16. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Asanteni kwa ushiriki na mchango wenu.
     
  17. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hiyo dola milioni moja unayo wewe? wewe binafsi umetoa nini kuchangia?
     
  18. M

    Mutakyamirwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 4,851
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Mkuu, jifunze ku-appreciate. hawa jamaa wanaonesha njia
     
  19. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sidhani kama wako kwenye mashindano ya kutoa hela, wewe unayeona wamekutia aibu umetoa ngapi??
     
  20. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #20
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu halafu tumuulize yeye ipad3 katoa shi'ngi ngapi kwa account ipi
     
Loading...