Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema UK,Baada ya Milton Keynes, sasa next stop ni LEICESTER! Hakuna kulala. 29/09/2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Sep 17, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama tulivyowaahidi, tutazungunga UK yote mpaka tuhakikishe kila mtanzania aishie UK anapata changamoto ya kujiunga na demokrasia ya ukweli na uhuru wa ukweli.
    VUA GAMBA VAA GWANDA UGHAIBUNI.
    Tutaingia LEICESTER 29/09/2012
    [​IMG]
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Hiyo mikutano yenu kwenye Pubs ni noma, hamnunui hata pint to ease the situation!
    Tusikie basi michango ya wahindi hapo Leicester maana wapo wengi sana.Kwa wasomi Loughborough hampati kitu pale pengine mwende Pub nyingine Nottingham.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni sana.
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Viva kazi ni moja tu
     
  5. BCR

    BCR Senior Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnasema serikali ombaomba nanyi mnafanya nini
     
  6. m

    masluphill Senior Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    we hujui kama DHAIFU anazunguka DUNIA nzima kuomba mishahara? Hujui M4C ni nini? WEE.....nihichokilicho kubana.
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani CHADEMA matawi ya Uingereza na Marekani kuna vichwa; wazee tunawakubali sana kwa juhudi zenye tija hizi.
     
  8. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tunamuomba nani?
     
  9. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hatulali mkuu
     
  10. M

    Maulid Daniel Senior Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    2015 kazi ipo hapa ccm kule CDM na CUF ila hawa wawili wangeungana tukawa na chama moja kubwa la upinzan
     
  11. O

    Original JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema Uk inaonekana wazi kwamba ni moto wa kuotea mbali. CCM matumbo hoi na kutapika juu. Lukosi hongera sana juhudi zako pamoja na viongozi wenzako.
     
  12. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,554
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    hongereni sana lakini endapo wakianza ku-update daftari la wapiga kura vp mmejipanga wote kuja kujiandikisha? maana nijuavyo mimi serikali dhaifu itasema haina fedha ya kuwaandikisha mkiwa huko mbali..... na upigaji wa kura vipi? mtapigia hukohuko au bongo? maana tusianze kushangilia tunapata wanachama wapya kumbe ni wale wa miaka yote wasio na hulka ya kupiga kura
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Chilisosi,
    Sasa huko Leicester City. watanzania wengi ni wahindi sasa itakuaje.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. m

    majebere JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    wewe kwani huna habari kuwa CDM wanatembea na mikataba, hao wahindi wataambiwa wachague mkataba wanao utaka ili wachangie M4C.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu wangu majebere,

    Hivi yule muhindi wa Chadema anaonekana kwenye vikao vya kamati kuu tu ni wa wapi?
     
  16. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bora Chama kiombe kama chama kuliko serikali iombe
     
  17. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    speed ya CDM UK inanifurahisha go on makamanda! M4C mpaka kieleweke!
     
  18. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe itabidi uanze kuchunguza kwanza wale wasomali na warundi wanaopanda na bastola majukwaani na wengine kutoleana bastola kwenye uchaguzi, bila kusahau walioleta rada, misumari ya TANESCO nk.
     
  19. m

    majebere JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Ni boss wake Molemo.
     
  20. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe itabidi uanze kuchunguza kwanza wale wasomali na warundi wanaopanda na bastola majukwaani na wengine kutoleana bastola kwenye uchaguzi, bila kusahau walioleta rada, misumari ya TANESCO nk.
     
Loading...