Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA twanga kotekote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimilidzo, Oct 18, 2011.

  1. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wakati huo huo, zaidi ya wanachama 50 wa CCM, akiwemo aliyekuwa kada wa chama hicho wa kikosi cha Green Guard, Ayub Mlwilo, mkazi wa Rujewa na wakazi wengine 138 wamejiunga na Chadema.
    Mavuno hayo ya Chadema yalitokana na mkutano mkubwa walioufanya juzi katika maeneo tofauti wilayani Mbarali, ambapo pamoja na mambo mengine, kukusanya changamoto mbalimbali zinazowakabili wananchi wa maeneo hayo.


    Katika hatua nyingine, Mbunge wa Mbarali CCM, Dickson Kilufi, ameshauriwa kukihama chama chake na kujiunga na Chadema ambacho kinatetea wananchi.
    Ushauri huo ulitolewa na Mwenyekiti wa Chadema Wilaya ya Mbeya Mjini, John Mwambigija, wakati akiwahutubia wananchi wa Rujewa katika wilaya ya Mbarali katika operesheni ya Chadema Twanga Kotekote. Alisema anamshauri Kilufi kuachana na CCM na kujiunga na chama hicho.




    Hii operation wanayoifanya CDM imenifurahisha sana. Inaonekana haja jamaa wanataka magamba wasipumue kabisa...
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nape nae alikuwa Mwanza, sijui mambo ni aje huko.
     
  3. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mambo ilikuwa ni kutukana tu. Mara tutashikishana ukuta, mara atapigwa mtu, oooh nchi ni yetu wote lakini mwisho wa mkutano hakuna jibu hata moja kwa matatizo ya watanzania. Ndio maana jamaa wameamua kutwanga kotekoteeeeee
     
  4. M

    MUGESH Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli jamaa wamedhamiria kuikomboa Tanzania kutoka mikononi mwa magamba,
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kushishana ukuta maana yake nini?
     
  6. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kushikishana ukuta... Mambo ya pwani hayo nadhani OMR na Rejao wanayajua vizuri haya mambo yanatokea sana kule kwao pemba. Sisi huku bara tunaangushana tu.
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    alitaka kuwatigolize wakazi wote wa mwanza wake kwa waume
     
  8. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhhhh
    mwatutisha atiiiiii

     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Yaani Chadema wanakuja na style ya Mchicha mwiba ? Mambo ya kule Unguja haya .
     
  10. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii safi sana naomba waendelee, huyo mbunge aliyeshauriwa amereply vipi? Tujuzane wakuu
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    hii signature yako imenifurahisha sana!
    URAIS 2015: DR SLAA VS LOWASSA, yeyote atakayeshinda NAPE utaficha wapi sura yako ya kinafiki?
     
  12. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amesema atasubiri hadi 2015 bunge litakapovunjwa, hivi sasa anaogopa kuhama magamba yatamtoa roho
     
  13. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lakini haoni kama wananchi watamhusisha na maisha magumu akiendelea kubaki.
     
Loading...