Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema tv

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MFUKUZI, Mar 13, 2011.

  1. MFUKUZI

    MFUKUZI JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani wadau kwa utafiti nilioufanya, tangu CHADEMA wafanye maandamo ya nguvu huku kanda ya ziwa na kulalamikiwa na viongozi wa serikali na baadhi ya wanasiasa uchwaraa, sijaona hata kituo kimoja cha TV hapa nchi kuwafanyia mahojiano maalum viongozi wa CHADEMA kufafanua juu ya tuhuma hizo. Ninachoona ni vipindi kibao na mahojioni mengi kwa mawaziri na wapambe wao wanapewa airtime ya kutosha kuponda haki ya wananchi kuandamana.

    WITO!!! Nawaomba CHADEMA wafanye haraka kuanzisha TV station yao, au WanaJF na wadau wengine wanaopenda mabadiliko makubwa ya kisiasa ya nchi yetu waanzishe TV stations zisizokuwa na uoga wala upendeleo kwa kunarusha habari na makongamano ya wasomi na makundi mbalimbali ya wanaharakati yanayodai uhuru na haki za wananchi na kupata mustakabali wa nchi yetu

    TANZANIA BILA CCM INAWEZEKA, TIMIZA WAJIBU WAKO.


    NAOMBA KUWASILISHA!!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    nani atawapa kibali, unafikiri kuwa this tv gonna survive for long time bila kufungiwa au kutishiwa? Unamjua vizuri mkwere anavyopenda madaraka huku uchapakazi ukiwa ni " F"?
     
  3. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Kamuulize Tido alipotoa fursa sawa kwa vyama vyote yuko wapi!!, ila nakuunga mkono kwani inawezekana kabisa cdm kumiliki tv station + radio station! Nashauri wamiliki wa magazeti mwanahalisi na raiamwema pia kuchukua hili na kulifanyia kazi!
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hilo linawezekana. CDM wako makini.
     
  5. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kibali watapata tu ilimrdi wafuate taratibu zinazotakiwa.
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Msikose kumangalia wassira akizungumzia maandamo ya CDM ITV kesho saa 3:00usiku
     
  7. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani lazima iyo TV station isajiliwe TZ? wanaweza kuisajili hata Rwanda na tukapata matangazo yote kama kawa... tena ikaunganishwa na DSTV, Star Times and kwenye dish and etc. Hakuna kisichowezekana!!
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    waanze na radio tu ya kusikika tz nzima then tv ambayo itaonekana miji mikubwa kwa kuanzia.inawezekana.
     
  9. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchangiaji uliyesema hiyo tv itakayoanzishwa angalau ipatikane miji mikuu, inaelekea wewe umekulia mjini pekee. Siku hizi vijijini wananchi wanazo satelite dishes na tv program zote wanazipata, wengine wana hata dish za Dstv. Na kama lengo ni kutoa elimu kwa umma, maeneo ya vijijini elimu hiyo ndiyo inahitajika zaidi. Amka tafadhali.
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mashushushu wetu wataliacha hilo litokee?
     
  11. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kama wakipata kibali ni sawa kabisa..
     
  12. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hapa sio kuishia kujadiri tu tuna taka wale wenye nafasi ya kuonana na viongozi wa juu wafanye hivyo halaka, kisha watupe matokeo
     
  13. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    in connection to this, mimi kwa sasa nipo mbali kidogo na our beloved bongo.nikiwa hapo magazeti yangu huwa ni mwanahalisi, tanzania daima, mwananchi then nipashe majira. sasa kwenye mtandao nikiangalia gazeti la mwanahalisi silioni kabisa,ukilipata ni baada ya siku kadhaa kupita,wana tatizo gani?nakosa sana investigative taarifa zao! nifanyagaje? afadhali mwananchi,t.daima wanaonekanaonekana
     
  14. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280

    Kaka hujaelewa ni kwanini sasa ni sheria kwamba matangazo yarushwe kwa mfumo wa digitali? Unajua role ya Tume ya Mawasialiano (TCRA)? Ni kudhibiti mawasiliano nchini. Hata kama ungesajili wapi, wakiamua wanaweza kuzuia matangazo yasirushwe kwenye anga la TZ. Hivyo la muhimu ni kufuata taratibu zinazotakiwa kisheria na siamini kama itashindikana mbona Radion Uhuru na magazeti ya Mzalendo na Uhuru ni vyombo vya propaganda vya chama cha siasa? Lazima iwezekane.
     
  15. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye RED, wana-JF na a.k.a. zao usiwategemee wakuunge mkono kuanzisha luninga, ushujaa wao ni hukuhuku mafichoni!
     
  16. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kitu kizuri sana katika wakati huu tulionao
     
  17. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Siamini kama wanaJF wote wanaogopa. Wapo wenye uwezo wa kujitokeza na kushiriki waziwazi katika kuanzisha Kituo cha kuhamasishs wananchi kushiriki ipasavyo katika kudai haki zao.
     
  18. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hoja sahihi-naunga mkono na viongozi CDM wafanyie kazi mapema ili kuwq na direct response kila serikali na ccm wanapopotosha umma juu ya dhana fulani.
     
  19. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,495
    Likes Received: 1,664
    Trophy Points: 280

    Mmoja wao ni wewe!
     
  20. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kila kitu kinaanzia idea,najua inawezekana,ila nasikitika kuona cdm hawataki hata kumiliki gazeti wala redio mpaka sasa,nasema wanakataa maana sijapata ujumbe wowote wa jitihada izi ili japo zigonge mwamba. Kwa tv inataka maandalizi ila redio hata wakitaka kule mbeya kuna redio zaidi ya 10 kutwa wanapiga miziki kwa nini wasiwaombe mbinu,elewa kati ya matamko ya cdm,tunapata si zaidi ya 40% kwenye media,kama wanataka kusikika plz wafanye jitihada za dhati mapema!
     
Loading...