Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

chadema tuweni macho-kazi imeanza bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kweleakwelea, Jan 16, 2011.

  1. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    kv

    habari nilozipata hivi punde kutoka chanzo cha uhakika ni kuwa jumamosi hii 22.1.2011 wabunge wa ccm wanakutana karimjee dar es salaam kuandaa mkakati wa kupambana na chama kubwa chadema bungeni. chanzo hiki kinafafanua kuwa aenda kubwa ni kujenga hoja itayogeuzwa sheria na kuizuia chadema kufurahia uongozi wa upinzani bungeni.
    haya sasa vichwa vya ujasusi na sheria tuanze kazi
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    duh,asante sana
     
  3. M

    Masauni JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa za visasi zinazofanywa au zitakazofanywa na CCM ndo zitakazopelekea machafuko siku za usoni.
     
  4. M

    MCHARA Senior Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hiyo inawezekana kwani Cafu washaolewa na ccm hata hivo bado CDM ina viti vingi ukizingatia Ccm hawapigi kura kuchagua kiongozi wa upinzani. Halafu hapo ndo pazuri kwani watakuwa wanaijenga CDM kwa uchaguzi wa 2015 bila wao kujua kwani wananchi cku hawadanganyiki.
     
  5. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    labda wanaenda kumpa tano hamad rashid na westminster upinzani mdogo wake?
     
Loading...