Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema tuuzieni documentary za maandamano na mikutano yenu,,,,,,,tunazitaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mazee, Mar 2, 2011.

  1. Mazee

    Mazee Senior Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 6, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tunataka kusikia viongozi wetu wanasema nini na wananchi wenzetu huku wanakopita kuwaelimisha basi andaeni documentaries halafu mtuuzie sisi tuatanunua kwa mfano hii ya arusha hadi leo hatujaipata
    haya matukio ya kanda ya ziwa tunataka kuyaona pia.....
    Naamini kiasi kidogo cha pesa kitapatikana lakini kitasaidia for sure
    viva mshikamamo....
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    wonderful thought!
     
Loading...