Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema tutawaelewaje 2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kwamtoro, Jul 24, 2012.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Wakiichukuwa hii mada ya mifuko ya hifadhi ya jamii iwe ni sera ya kupatia kura ili hali mpaka sasa hivi wapo kimyaaa. Sijui hawa wabunge na viongozi wao wamelewa posho na kuongwa. Au mwenyekiti wao ana Deni NSSF, kafungwa zipu ya mdomo.

    Tutawaelewa vipi?
     
  2. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Mbaya zaidi pindi ukistafu, uzichukui pesa kwa mkupua. Unakuwa unasubiri cheque kila baada ya miezi 6. Ukifa baada ya miaka 2 baada ya kustafu, pesa zimeenda na maji. Amna sheria ya mirathi ya pension
     
Loading...