Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema tupeni mikakati ya utawala 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MKALIMOTTO, Aug 26, 2012.

  1. M

    MKALIMOTTO Senior Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamanda ninadhani sasa ni muda muafaka kwa majemedali wetu wa CDM kuanza kutuambia ni mikakati gani wameiweka juu ya sera ya utawala wa nchi hasa katika mambo ya ulinzi na usalama, sera ya nje ya nchi, uboreshaji wa maslahi ya watumishi, rasilimali za nchi dhidi ya uwekezaji dhulumifu. Ikumbukwe kuwa CDM yetu ndiyo mkombozi wa mtanzania maskini na kwamba tayari imefanikiwa kuwaamsha wananchi kutambua umuhimu wa kudai haki. Ni jambo la msingi sasa watueleze juu ya sera za utawala watakazozitumia ili kutuhakikishia umoja na utulivu wa nchi. Ninasema hivi kwasababu tangu awali Dr. Slaa ameonekana kuingia katika mgogoro na vyombo vya ulinzi na usala kama polisi, jwtz na usalama wa taifa kwa kuvituhumu kuilinda ccm. Je, akiwa Rais atavivunja na kuunda vya kwake?, atajenga urafiki ili vilinde maslahi yake?. Ikumbukwe ndugu zangu dola ndiyo nguvu ya nchi sehemu yoyote ile. Ni vyema basi viongozi wa CDM walione hilo ili wasije ingia kwa pupa, wakadhani kuivuruga dola itawasaidia la hasha. Karibuni kwa michango itakayojenga chama na utawala bora wa CDM 2015
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nilidhani katiba mpya ndio kipaumbele kwanza.
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa watu kwa sababu ccm na ye mwenyewe wamekuwa wakiwatumia waislamu kwa manufaa ya ccm sasa anogopa siri kuwekwa hadharani tumeone waislamu wengi viongozi mzee mwinyi aliwadhibiti akina ponda mzee makamba aliwadhibiti pale magomeni sasa kikwete kwa nini tusikuone wewe ni swahiba na unawafurahia kwa sababu wanafanya kazi abayo ndani ya moyo wako unachekelea lakini kumnuka vita ya kidini haitamuacha salma ridhiwani wala ndugu yako yeyote acha udini ongoza nchi nyerere aliyuonya watanzania kukuchagua sasa tunaona faida zake
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    What a thread, . .. .. . Ptuuuuui!!
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Cement itakuwa sh. elfu 5, elimu bure mpaka form six, huduma za afya bure, hospitali zitakuwa na vifaa vya kisasa, mishahara ya watumishi itaboreshwa, kodi ya bidhaa za akinamama zitafutwa, kodi za kuingiza magari zitapunguzwa na barabara kuu zote zitawekewa lami. Kwa kipindi cha miaka mitano umasikini nchini utaondoka...
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    ubongo umechanganyika na mchuzi wa dagaa.
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Hizi sera ni mpya kwako?
     
  8. M

    MKALIMOTTO Senior Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    USINITAFUTIE BAN NDUGU YANGU. SOMA THREAD KWANZA USIPOIELEWA KUTOKANA UGONJWA HATARI WA UKOSEFU WA BUSARA KICHWANI(UWABUKI), KOJOA ULALE, KAZI WAACHIE GREAT THINKERS.
    :spy:
     
  9. M

    MKALIMOTTO Senior Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninawaomba wachangiaji, huu uzi ni mhimu sana kwa uhai wa cdm. Tunazungumzia mambo ya usalama wa nchi, zipi ni sera za cdm? Huwezi kuongoza nchi with collapsed security body. Cdm inawadis sana wanausalama, polisi jwtz n.k. So itafanya kazi na nani?
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Ni wazo zuri sana, bila shaka ukisoma ilani ya chadema imeeleza wazi juu ya hayo labda ya kujazia kidogo tu kutokana na tuendako,

    Lakini huu ndio wakati sahihi wakupanga mikakati ya kushika dola kwa chama.
     
  11. T

    Tata JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ungewauliza kwanza mkakati wa kudhibiti kuchakachuliwa. Bila hilo hawatakaa waingie Ikulu.
     
  12. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Chadema ina Manifesto (Ilani za Uchaguzi). Nenda kwenye tovuti ukaisome. Halafu kukemea vyombo vya usalama/dola kwa sababu havitimizi wajibu wake au vinafanya kazi kwa upendeleo haina maana ya kuvichukia au kuvitenga. Kama CDM ikishika madaraka moja ya kazi zake itakuwa kuvifanyia mageuzi vyombo hivyo kama itakavyofanya katika sekta zingine. Ndiyo maana ya M4C (Movement for Change).
     
  13. d

    donasheri Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kumbuka mikakati ya kutawala kamwe haiwezi kuwekwa wazi au hadharani.
     
  14. c

    chama JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi walishashinda uchaguzi?
    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  15. D

    Dillon Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2007
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM na mambo hayo wapi kwa wapi!!!January to Desemba wanaongelewa watu tu.
     
  16. m

    mharakati JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwenye electoral politics ambapo vyama vya siasa vinakua kama makampuni yanayoshindana kupata wateja wengi zaidi (kura)na kuuza bidhaa zao (sera,ahadi, mikakati,mipango, n.k) itakua ni ujinga kwa vyama kuficha mikakti yake kwa manufaa yha taifa eti ni siri...siri inaweza kufichwa ni ile ya namna ya kumshinda mwenzako katika ulingo wa siasa lakini siyo kuwaficha wananchi kwa kauli za juu juu tu za mageuzi bila kuingia ndani na kusema nini na vipi mtaboresha hiki na kile
     
  17. M

    Mbogo-1 Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karagabaho
     
  18. M

    MKALIMOTTO Senior Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana wachangiaji kwa busara zenu za mawazo. Cdm wajue kuwa bila kulisuka vizuri swala la usala wa taifa ni ndoto kutawala. Vyombo vya dola popote ni roho na jeuri ya ustawi wa taifa. Huwezi tawala huku ukiwaudhi wenye nchi. Tuwashauri cdm kuacha kuiandama dola na pia wasijidanganye eti wakiingia madarakani wataipanga kwa matakwa yao, aiseee watahujumiwa mpaka basi yaani inshort watafanyiwa technical subotage ya kufa mtu. Kwa ujumla hawawezi shindana na dola aise. Wangekumbuka wangemuuliza bingu wa mutharika aliyejifanya kudissolve intelligence ageny ya malawi, nini kilimtokea hadi akaiunda upya, chezea majasusi wewe utaisoma!
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Muda wa kutoa manifesto (Ilani) bado wewe. Saa hii ni kuomarisha chama na kuifuta thithimwewe kwenye akili za watz!!!!!
     
Loading...