Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema tunataka ukombozi loliondo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jasho la Damu, Oct 14, 2011.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ujumbe huu uwafikie wanachama na viongozi wa Chadema popote walipo. Loiliondo Tunahiatji ukombozi, sisi wananchi tumechoshwa na udhalimu unaofanywa na serikali ya CCM kupitia Halmashauri yake. Wilaya hii ndio wilaya ya pili katika kuchangia pato la taifa lkn ndiyo wilaya ya mwisho katika maendeleo. Wilaya hii ilianzishwa mwaka 1979 lkn mpaka leo hakuna maji yanayotoka ndani ya bomba, hakuna umeme, huduma mbovu za hospitali hata sehemu ya kuzikia mahiti ukifika waweza kutoa machozi.

    Chadema karibuni loliondo tuwakomboe watz, majemedari waliopo huku hawatoshi kuimarisha nguvu japo mchango wao ni mkubwa katika kukitangaza chama, hv sasa katika nyumba nyingi za hapa loliondo zinapeperusha bendera ya Chadema na hii inatokana na ujio wa Mhe Mbowe mwaka jana watu walipata hamasa na wakahamasika mpaka kufikia hatua ya Dr. Slaa kuongoza kwa kura za uchaguzi mkuu katika vituo vya wasso na loliondo.
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Usihofu tunakuja,tunajipanga kwa operesheni safisha Tanzania.........
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ndio huko wanakoibiaga kura lakini hakika Makamanda watafika na kuwa mpole kidogo majibu utapata.
     
  4. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Karibuni sana na tuko tayari kuwapokea
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Ukombozi wa nchi si wa Chadema pekee, kila mtanzania anawajibu wa kuikomboa nchi yake.
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo baada ya kikombe cha babu kupoteza umaarufu serikali imewatupa?
     
  7. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    unataka kuumanisha TANU haina mchango wowote katika ukombozi wa Tanganyika.
     
  8. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kabla, wakati na hata baada ya babu hakuna cha maana serikali walichofanya.
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hata Rostam na Nape pia sio??
    You dont stop to amaze me,
     
  10. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Kila mtu anawajibu lakini tunahitaji wa kutuongoza na kutuwakilisha na hii ndiyo sababu hatuendi raia wote pale katika nchi ya wagogo(mjengoni)!
     
  11. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Chadema ni vyema mkasikiliza kilio cha wana wa loliondo
     
  12. h

    hans79 JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    chama cha demokrasia makini=CHADEMA IS IMENOGA,chama cha mapinduzi=CCM is IMECHACHA.Bado hujaelimika tu!
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ama kweli CCM imepoteza dira nipo hapa Iringa naongea na wanafunzi wa vyuo maeneo ya Miomboni wote hawaitaki CCM, yaani mpaka Loliondo CHADEMA mnaitaka tumewasikia na tutawafikia.
     
  14. t

    tweve JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huu ni mwaka wa kukaba kila kona ya nchi hii,kila mzalendo wa kweli na anayejitambua anawajibu wa kutoa elimu ya uraia na uzalendo kila mahali alipo ili tuweze kuikomboa nchi yetu toka mikononi mwa manyang,au,mafisadi yaani ccm.muda huu si wakushangaa tena ni wakt wa kupambana kwelikweli.Mungu ibariki Tza,Mungu ibariki cdm
     
  15. k

    kipuyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 821
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 60
    Tarafa ya loliondo kwa ujumla ni eneo ambalo kwa ukweli watu wake wameshaichoka ccm kutokana na hili tatizo la mwekezaji wa kiarabu aliyemilikishwa kitalu cha uwindaji bila ridhaa ya wanakijiji.Tatizo linalosababisha CDM isiwe na uimara hapa ni uwoga wa unaosababishwa na elimu ndogo kwa wakazi waishio huko pamoja na umaskini uliokithiri katika eneo hilo kiasi kwamba kiongozi yeyote wa serikali akisema kitu watu wote wanafyata mkia.Tatizo lingine ni kuwa wale wanaharakati wachache wanaojitokeza wanaambiwa kuwa si raia wa Tanzania bali ni raia wa Kenya na hii inawafanya wengi warudishe nguvu nyuma na wengi wao hubaki kuumia kimyakimya.
    Ushauri wangu kwa viongozi wa CHADEMA Taifa ni kuwa waende Wilaya zote hizi za Wamasai wamwage elimu ya uraia kwani elimu hiyo imekuwa haba sana maeneo hayo.Wakifanikiwa kwa hilo basi CCM wahesabu kukosa kura za makabila yote ya wafugaji kwani wasukuma walishaanza.
     
  16. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jambo kubwa la kuangalia ni usalama wa makamanda maana tumeona Igunga mauaji maana ccm Wameona hiyo ndo njia ya kuwafanya waogope.
    Mi nasema songeni mbele makamanda ukombozi u karibu.




     
  17. K

    Kamura JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CHADEMA ni chama cha mjini hawezi kuja Loliondo kijijini.
     
  18. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    kweli kabisa,na chenge na lowasa, na karamagi,....na riz1,.....
     
  19. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona Igunga mlibanwa hadi mkaamua kuua
     
  20. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ahsante wakuu ongezeni nguvu jimbo ni kama liko wazi.
     
Loading...