Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA tunataka maandamo kuhusu mgao wa umeme!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FJM, Jul 15, 2011.

  1. F

    FJM JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    With or without ndiyooooo za maCCM na Spika/Naibu Spika wao CHADEMA tunataka maandamano nchi nzima, vinginevyo tutaamini na nchi hamna dhamira ya kweli ya kukomesha huu usanii wa kuuziwa giza! Sababu kuu za maandamano:
    1. Ngeleja aachie ngazi mara moja maana hana nia, wala uwezo wa kutatua tatizo la mgao
    2. Serikali itangazo umeme ni janga la 'kitaifa' hivyo kuchukuwa hatua zozote za kisheria katika kukabiliana na 'janga la kitaifa'
    3. Mikataba ya IPTL, Songosongo, Symbion na wengineo iwekwe wazi
    4. Ufanyike uchunguzi 'huru' kuhusu kwa nini bwawa la Mtera halijai maji na kama kweli maji yanaenda kwenye mashamba ya mpunga.

    Tupeni tarehe ya na Square itakuwa wapi.
     
Loading...