Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema: Tunaongoza Tanzania Kwa Miaka 200 Ijayo.....CCM Is Here To Stay

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Apr 14, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    UVCCM tuko tayari kushambulia pamoja na kujibu hoja za chadema ambazo zimepitwa na wakati. JK akiwa Rubani, 2012 ni mwaka wetu, kwani kasi ya CDM itakuwa imekwisha na wananchi kuwatambua kuwa wababaishaji.... Ma-ropes ametoka, mambo mswano. Tunaongoza Tanzania kwa miaka 200 Ijayo​
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,766
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hivi nia na lengo la CCM ni kuongoza Tanzania kwa muda mrefu au kujenga taifa na kuboresha maisha ya watanzania wote? Mbona huyo rubani wenu hajavua gamba?
     
  3. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha habari, habari yenyewe ni ush......zi mtupu! Havieleweki ni utumbo gani, Utadhani vimeandikwa na mtu wa miaka 6!, kama na we ni uvccm basi hapo uvccm hamna kitu!
     
  4. L

    Libaba Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thread yenyewe imekaa kimbea. Kwanza, inaonekana kama vile mwanzishaji wa thread amekurupushwa sehemu akijikuta ndoto zake azileta kwenye forum. Pili, content ya thread sasa; Inaonekana mnanyoosha kidole kwingine tofauti na panapostahili. Tatizo sio CDM tatizo ni matatizo ya watanzania, uchumi umewashinda, ahadi mlizozitoa hazitekelezeki (Hazina tofauti na shopping list). Ushauri tu mkitaka kuendelea kuwepo TIMIZENI AHADI YA MAISHA BORA KWA WATANZANIA. Ila kama Rubani mwenyewe ndo huyu inawezekana 2015 ukawa ndo mwisho wenu tuombe uzima.
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Hata mimi ninaona title na maelezo ni vitu viwili tofauti, halafu mtu kama huyu anadai kuwa na uwezo wa kuongoza nchi!
     
  6. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Mfa maji................ Heheeeeeee! Mbavu zangu miye! Dalili ya Mvua....... Hahahahahah! :love:
     
  7. U

    UMMATI WAWATU New Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa yote haya ni anguko kubwa la CCM.
     
  8. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hakuna Gamba lolote mlilojivua CCM bado kwenye gamba jipya mna mafisadi wengi au vibaraka na mashabiki wa mafisadi hao, mfano

    1. Abdallahh Kigoda ni fisadi aliyekuwa dalali wa rasilimali zetu pasipo kuwa na maslahi ya nchi

    2. January Makamba ni mfuasi mzuri wa Rostam na Lowassa yeye na baba yake, hata dada yake Mwamvita anapewa shavu pale Vodacom na Rostam hivyo hawezi kwenda knyume nae

    3. Chiligati alikuwa kwenye sekretariat iliyotakiwa kujiuzulu na e akarudi tena hakuna gamba lilovuka hapa

    4. zakhia Meghji umesahau Uozo na ufisadi akiwa waziri wa maliasili na fedha?watanzania daima tutamsahau kutuwekea kodi ya Road Lincence wakati barabara zenyewe hazipo?mzigo kwetu na kutupa lundo la makodi ya kulipa?
    hao ni kwa wachache tu
     
Loading...