Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema tunaomba ripoti ya utafiti ya ushindi wa arumeru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Indume, Apr 4, 2012.

  1. Indume

    Indume Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera CHADEMA kwa ushindi mnono wa Arumeru, Mwanza,Mbeya na sehemu zingine.
    Sasa ni kipindi muhimu kwa CDM kufanya utafiti ili kujua mbinu zilizotumikazimefanikiwaje na wapi pa kuleta mabadiriko na kuendelea kutekeleza mbinuzilizo nzuri. Utafiti huu ni vema ukafanyika katika maeneo yote hata ambayoCHADEMA haikushinda na pale CHADEMA iliposhinda. Hii itasaidia kujua ni kitugani cha kufanya baadae.

    Ripoti ya utafiti baada ya uchaguzi wowote ambao CDM imeshiriki ni vema piaikawasilishwa katika ngazi zote za chama Tanzania bara na Tanzania visiwani iliiwe ni sehemu ya wanachama na viongozi wa CHADEMA kuendeleza mikakati hiyo yaushindi na kuyafanyia marekebisho mikakati ambayo haikufanikiwa sana. Lengohasa likiwa ni kuwaandaa wananchama wote kuitoa CCM mwaka 2015.

    Mungu ibariki CHADEMA.

     
  2. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Walibana kila mbinu ya wizi hadi kwenye hot pot na themos wakasahau kwenye soksi za mawakala, next time waangalie sana sehemu hizo.
     
Loading...