Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema tunaomba mtuongoze maandamano ya kumg'o jk kama jumatatu hatawafuta kazi mawaziri 8

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lubaga, Apr 22, 2012.

  1. l

    lubaga Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK ametutukana wapia kura anadai huo ni upepo unapita ,kitendo cha kutofautiana na waziri mkuu hilo ni tusi ,sasa alimteua wanini kama hapokei ushauri wake kama mtendaji mkuu wa serikali inakuwaje hatakikukubali kuwafuta kazi mwaziri wezi ,anamkataba kagani na hao mawaziri ,kwa maana nyingine fedha zinazoibiwa na hao mawaziri wanagawana na jk ndio maana hataki kuwafuta kazi ,chadema tunaomba mandamano ya nchi nzima ya kuupinga utawala wake aondoke kwenya jumba la wananchi IKULU.
     
  2. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwajibikaji ni dhana iliyowashinda MAGAMBA. Inafaa tuwafundishe kwa vitendo
     
Loading...