Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA, Tunaomba Bango hili Kila wilaya...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlachake, May 31, 2012.

  1. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Naomba Bango hili liwe na Maandishi haya.

    ''MWISHO WA UZALILISHAJI HUU 2015''

    [​IMG]
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hii ni fedheha kabisa, sasa hiyo mi baba khanga za nini? duh naomba mungu atusaidie watanzania
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,144
    Likes Received: 2,385
    Trophy Points: 280
    Kula ccm vaa ccm, lala Chadema... copy that..
     
  4. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Toa Mlingoti wa Magamba weka Bango la CDM.

    -(ALWAYS A BIG LIAR SHOULD HAVE A BIG MEMORY.)
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Huu ni udhalilishaji. CCM wanatumia umasikini huu wa wananchi kujipatia kura. we unafikiri akipata khanga kura itaenda wapi?
     
  6. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli huu ni udhalilishaji...
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kudadadeki wameua viwanda ili waje watupe kanga ili tuwape kula,hao wababa wanagombea wapeleke zawadi kwa wake zao.
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo wana jf huyu nepi hizo bidhaa huwa anatembea nazo kwenye gari lake?2015 labda wazipeleke somalia
     
  9. w

    warea JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zawadi kwa mama! Watanzania tumepigika kweli!
     
  10. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    HALAFU NEPI....sori Nape (ulimi uliteleza) anaona tamaaaa..!
     
  11. m

    mamajack JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inaniuma sana,nawachukia roho zao mbaya wantumia umaskini wa wazee wetu.
     
  12. a

    andrews JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NILISHAWAAMBIA HUYO SI MWANASIASA NI KATIBU MWENEZA KANGA NA KOFIA ZA CCM NA UMBEYA:lock1:
     
  13. omben

    omben JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kweli kabisa ccm inawanyanyasa wazee wetu. Naomba vijana tubadirike tusiwafuate akina Nape kwa udhalilishaji huu maana ni ahibu kwa kijana kufanya mambo ambayo ccm inafanya.
     
  14. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    it is very very shameful,
     
  15. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    andrews, hiyo nimeikubaliiii !
     
  16. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nape, muogope Mungu! Yaani hao wazee unawaimbisha sandakalaweee, aminaaa, mwenyekupataaa, apateeee! Wadau mnakikumbuka hicho kibwagizo? I wish mzee Nnauye(rip) angekuwepo akashuhudia huu upuuzi wako!
     
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hata Kama, swali la msingi ni kwamba Hao Jamaa hizo Kanga za nini?
     
  18. Smallfish

    Smallfish JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape anafurahia umaskini wa watanzania.Angalia tabasamu lake.Hata enzi za utumwa wanaume hawakugombania kanga.
     
  19. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du Jamaa kawadhalilisha sana hawa wazee wetu. Watetea haki za binadamu mko wapi? Hii jamani haitakiwi iwe published, jirani zetu Kenya na Uganda wakiona watatudharua sana watanzania. si akavae yeye na mkewe haya makanga yake.
     
  20. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa naipenda sana CCM ila picha hii imenihuzunisha sana, imenisononesha sana. Hivi ingekuwa ni mama yangu au baba yangu ndo anaonekana hapo ningeuweka wapi uso wangu. Nataka kadi ya CDM sasa.
     
Loading...