Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema tunaachiana vijiti

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by AMARIDONG, Aug 27, 2010.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ALIYEKOSA nafasi ya kuwania ubunge katika Jimbo la Segerea kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Rachel Mashishanga, ametangaza kumuunga mkono Fred Mpendazoe anayewania ubunge kupitia chama hicho.

    Rachel ambaye ni mtoto wa aliyewahi kuwa Mkuu wa Mkoa wa Morogoro, Steven Mashishanga, alitangaza uamuzi huo hivi karibuni katika kongamano maalumu la kukamilisha maandalizi ya kampeni lililoitishwa na Mpendazoe, jimbo hilo jijini Dar es Salaam.

    "Baadhi yenu mlitarajia mimi niwe mgombea lakini sikupita maana Kamati Kuu iliamua kaka yangu Fred (Mpendazoe) kuwa mgombea wetu. Bahati nzuri mimi ni mtiifu, nimekubali maamuzi ya juu ya chama.

    Niliumia sana lakini sasa niko tayari, ninamuunga mkono mgombea wetu," alisema Mashishanga na kuamsha shangwe kwa wana CHADEMA waliohudhuria kongamano hilo. Mashishanga aliliambia kongamano hilo lililohudhuriwa na viongozi na wanachama wa CHADEMA kutoka katika kata zote nane za jimbo hilo, kwamba atafanya kampeni za nyumba kwa nyumba na mikutano ya hadhara katika kata zote ili kuhakikisha Mpendazoe na wagombea wote wa udiwani wanaibuka na ushindi.
     
  2. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hongeraeni sana kwa kuanza kuwa wakomavu kisiasa, hata kabla ya kushika hatamu.
    Hii ndiyo inatakiwa. Si kuachiana vijiti tu, bali tumpeleke bungeni hata mtu mwenye uzoefu na ameondoka kutokea CCM akalete changamoto kama anazo. Naamini aliona kuna mapungufu na atayatoa vizuri
    Good, Big up Mashishanga
     
  3. D

    Dick JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ishara ya ukomavu wa kisiasa, big up!
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Tumekomaa siku nyingi sema tunaonyesha njia sasa
     
  5. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wote hamjui kinachoendelea... Amekubali kumuunga mkono mpendazote baada ya kuwekwa nambari moja katika orodha ya viti maalum!!!!!!!... Hii ina maana kuwa tayari kajihakikishia kuwa mbunge kupitia viti vya mteremko kuliko kbahatisha kwa kugombea!!.. Anachoomba mngu ni anagalau chadema wapate viti vichache kwani hata wakiambulia kiti kimoja cha viti maalum, basi ni yeye!!!!!!!!!

    Hii ndiyo sababu kura za viti maalum zikafutwa na ikaamuliwa kuwa mwaka huu wataeuliwa kwa utaratibu tofauti na baada ya matokeo ya uchaguzi mkuu..... Hakuna ukomavu hapo bali kuna "mahesabu makali" sana yamefanyika... Hahah... Ndiyo bongo hii, mwenye akili kali zaidi ndiye hula zaidi....
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    akili miguuni hata hujui unaongea nini na unaandika nini,angekuwa anajua kuwa amechaguliwa viti maaalumuangegombea kwa ajili gani/Masishanga amechaguliwa viti maalumu baada ya kumsaport braza sio kabla alaaaaaaaaaaa
     
  7. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii ni CHADEMA ina watu waliokomaa na wanaolitakia Taifa letu mema.
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo amehakikishiwa kweli nafasi ya viti maalum?

    hongera zake .............ajitayarishe kufanya kazi ya kutumikia wananchi mjengoni.
     
  9. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :glasses-nerdy:
     
Loading...