Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA tumuunge mkono W Malecela

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Apr 4, 2012.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Pongezi kwa Kazi nzuri ya Arumeru, Kirumba, Lizaboni na Kiwira. William Malecela anajitaji kura za CDM awaze kuwa Mbunge wa EA. William ni mwanaCCM Aliye huko kimakosa anaweza simamia taifa kulikouCCM, ni msikivu na pamoja na mapungufu yote alonayo Mimi naona ni bora kuliko hao Tisa wengine nidhamu ya CCM. Sintoshangaa William siku moja akija CDM Chama makini aungane na wengine kuleta mabadiliko ya kweli. Ninaamini hata hoja za CDM baharia atazisimamia

    Best wishes Malecela JNR

    Rt Rev Masa
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rev. vipi umeshakatiwa kitu kidogo kwa ajili ya kupiga debe??? Ni vema CDM tusiendekeze na tusi-support sana mfumo wa kifalme katika nchi yetu.
     
  3. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Naona kishakatiwa za RA. ha ha ha ha
    Ni utani tu jamani, masa ni naamini huwa yuko huru sana, naona huo uhuru ndo umemsukuma
     
  4. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa hoja nzuri, ila tutakaomchagua ni sisi na atatekeleza sera kwa mujibu wa ilani ya chama cha mapinduzi
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupenda ccm yakupasa uwe na akili ya maiti!, huwezi kuwa na akili timamu uwapende hawa wezi wa taifa letu. Miaka 50 maendeleo hakuna, kwanza walimuua Baba wa Taifa. Kwa dhambi hii sitokaa nimpende mtu yoyote ndani ya ccm. Wanapeana vyeo kwa sababu ya kurudisha fadhila ya wazazi! Iko siku MUNGU atasema no!
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mchungaji,

    Tutampigia kura wapi?
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sioni kama kuna haja ya kumpigia debe huyu maana hakuna tofauti kubwa kati ya huyu na yule aliyeshindwa kule Arumeru.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Rev. kweli mkuu naona unachunga kondoo wako waende kwenye njia njema.

    Tuambie kura inapigwa je,
    na mgao wa huo mshiko uliopewa utatugawia je.
     
  9. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora William apate ili 2015 amg'oe lusinde Mtera.
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Big up William!
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wakuu !

    Nimeangalia kwa mapana William yuko kimakosa sana CCM! Pamoja na mapungufu yake wabunge waCDM wamuunge mkono kuliko mCCM mwingine. Mwisho wa siku CDM lazima wachangue MCCM mmoja wapo Kati ya wale 9!

    Huwezi honga mchungaji there is no price tag kwangu!

    M4C
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamaa si mbaya kwakweli nilipenda agombee jimbo!
     
  13. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    CCM ni CCM tu hata kama anaishi "USA"
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbona umetoa title mkuu! rev!
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiVI siku hizi umepimwa akili? sasa hivi chadema wanawakubali ccm
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    gamba hapana
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    I'm Rt Rev Masa
     
  18. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usultani nchi hii uwe mwisho, akafanye kazi nyingine, wasirithishane ufisadi
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,376
    Trophy Points: 280
    hao tisa wengine ni kina nani?
    Then CDM haihusiki na mambo ya CCM.
     
  20. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM bi CCm tu, hakuna aliye na afadhali.....as longer as your in CCM akili zako lazima ziwe kama za maCCm wengine. period
     
Loading...