Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema tumieni busara za mzee Makani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Apr 13, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni suala linalojitokeza ndani ya CHADEMA kwamba wameshindwa kumshirikisha Mzee Bob Makani hivyo kukosa mawazo yake yenye busara na uzoefu wa kuendesha nchi yetu. Ikumbukwe kuwa Mzee Makani ameshiriki sana kuitangaza Chadema usukumani LAKINI FADHILA YA MBUZI NI MATEKE; NA LEO HII AKINA MBOWE HAWATAKI KUMSHIRIKISHA KATIKA BARAZA LA WAZEE. HUKO NI KUKOSA FURSA YA KUTUMIA USHAURI WAKE ILI KUFIKIA MAAMUZI YENYE TIJA NA FAIDA KWA TAIFA LETU
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kichwa kamasi at work. Una uhakika na unalolisema? gamba wewe.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,666
    Trophy Points: 280
    Punguwani huyo hajui alisemalo na wala hata Jumanne Makani mwenyewe hamjui bali amekaririshwa kama Kasuku. na hata hajui afya ya Makani ikoje sasa hivi huyu poyoyo.
     
  4. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toa evidence (Mikoa mingapi na kwa kiasi gani) kama alitangaza CDM usukumani, mbona unaleta ukabila! una uhakika gani kuwa hashirikishwi? kwani mpaka umwone amekaa kwenye kikao? unajua afya ya huyu mzee wetu iko ktk hali gani? acha uchonganishi.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Stupid at work!
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    MAFILIFILI, nakuunga mkono kwa maoni yako, si vyema wana JF kudharau maoni ya mtu.
    ni kweli chama chetu kimepoteza dira kwa kufuata maoni ya watu waliochoka na hii ni hatari sana, wazee wetu wana umuhimu sana ndani ya chama kutokana na hekima zao zilizojaa.
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  8. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kukumbushana ni wajibu ili CDM kiwe chama mbadala hivyo msipende kusifiwa kila wakati, ipo siku utakuwa uchi tukikuambia vaa nguo utasema hapana!!
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ccm imetupa kila kitu alichokianzisha nyerere,leo waje kutushauri chadema ajabu na kweli.
    naomba mafilili uniambie hivi vitu vinatumikaje ndani ya ccm?
    MIIKO YA UONGOZI
    AZIMIO LA ARUSHA
    VIWANDA,NGUO,CHAI,VIATU,DAWA,SAMAKI,USINDIKAJI,MARUMARU,SUKARI,SARUJI,BISKUTI,NK
    MIGODI,KIWIRA,MWADUI WILIAMSON NA KIWANDA CHA KUKATA ALMASI CHA TANCUT IRINGA.
    SHIRIKA LA NDEGE,RELI,NASACO,SUKITA,KAUDO,KAUMA,MORETCO,NK?

    madini aliyokataza tusichimbe mpaka tuwe na uwezo sasa hivi yanachimbwa na nani?na taifa linafaidika nini?:

    ukiwa mnafiki usiwe msahaulufu.
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Invalid topic. Mods tupieni kwenye dustbin haya makohozi.
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  12. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dawa ya HOJA ni HOJA si ngumi!!! J.K. leo hotuba ya kuapisha wajumbe wa tume ya katiba
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bob NYANGA Makani!
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,666
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe umeleta hoja ama viroja!!??....
     
Loading...