Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Tumieni busara WaTz wanawapima kwa miaka 5 hii

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by charityboy, Feb 9, 2011.

  1. c

    charityboy Senior Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tunaomba wabunge wa CDM wawe makini sana. Wenzao wa CCM, CUF, TLP na NCCR wamezama na kubobea kwenye siasa kwa muda mrefu. Nina wasiwasi kuwa badala ya kujijenga kwenye bunge hili ili wafaidike 2015, huenda wakaharibu zaidi na kufutika kwenye ramani ya siasa za bongo. Hivi wabunge wa CDM watatoka bungeni mara ngapi? Hii njia aliyobuni mbowe ya kutoka bungeni nafikiri sio muafaka. Nahisi mhe. ZITTO alikuwa sahihi alipokataa kutoka bungeni kugomea hotuba ya Mhe. RAIS.
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huna hoja
     
  3. c

    charityboy Senior Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kukurupuka, eleza.
     
  4. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Wewe ni Chadema? Kama sio acha waliopigia kura wabunge wa Chadema walalamike. Chadema wamefanya kile ambacho tu wanachama wake tunakitaka, ndicho tulichowatuma huko bungeni...kupigana na udhalimu na ufisadi. Hata kama wakitoka kila siku kwa hoja sizizo na tija, tutawaunga mkono.

    Hatulali...mpaka kieleweke!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Jipange mwenyewe!
     
  6. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kumbe ww c chadema....sasa umejuaje kama hatujawatuma hivo wanavofanya???? nyambaf kimyaaaaaaaaaaaa
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :A S thumbs_down:
    Mbona unatusemea??? We chizi kweli, nenda kawashauri washamba wenzako waliopoteza mwelekeo na kufanya mambo kama watoto wa chekechea.
     
  8. ZIPOMPAPOMPA

    ZIPOMPAPOMPA Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye red, acha kupotosha, zitto hakuwepo ndani ya bunge kabisa. Wewe ubongo wako utakuwa umejaa usaha, chadema hawaangalii kufaidika 2015 tu, bali wanaangalia utekelezaji wa majukumu pamoja na kutokukubali kuburuzwa na hao wanaume zako uliotaja hapo juu.
     
  9. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh, msameheni jamani !!!!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Acha ushoga wewe dada!
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sikia mkuu,cdm haitafuti kufaidika 2015,inatafuta kutukomboa kutoka kwenye mfumo mpya wa uchimi-ccm. Jana Mbowe kawaeleza wazi kuwa iyo itakuwa njia mojawapo ya kukataa hoja dhalimu milele watatoka nje kutueleza watz kuwa kilicho ndani ya bunge kwa wakati watakapokuwa nje ni uozo! Iyo itadumu kwa miaka 5,jitaidi uzoee mfumo wao mpya maana ni endelevu.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    inatia kinyaa sana kuona wezi wa mali ya uma kwa kutumia wingi wao wanapitisha mambo yasiyo na toja kwenye muhimili wa dola kwa sababu ya ulegevu wa sheria na kanuni mbaya.
    kifupi siwaungi mkono sana cdm katika namna wanavyoshughulikia maswala nyeti ya maslahi ya uma bungeni lakini mahali popote penye uonevu na ukandamizaji wa haki hilo ndilo wanalopaswa kulifanya.
    waziri mkuu asubuhi hii kalidanganya bunge mbunge anaomba mwongozo wa spika anakaripiwa hapo unategemea nini?spika ni kiongozi wa kanuni za bunge na akishachaguliwa haitegemewi awe anakibeba chama chake waziwazi namna hii.
    juzi halima mdee wakati anachangia hoja ya kanuni aliwaambia wabunge wa ccm wasifikiri wataupunguza moto wa cdm kwa kutumia wingi wao kuburuza kanuni lakini cha ajabu badala ccm wamjibu spika akarukia kwamba unamtisha nani?
    ndiye spika tuliye nae tunayetegemea aliendeshe bunge la karne hii lenye chanagamoto nyingi.
    chadema endeleeni na moto huohuo mpaka haki ipatikane.watanzania wapenda haki tupo nyuma yenu.
     
  13. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kampe baba yako jk ushauri huu wa bure.
     
  14. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huna hoja kbs, kutoka nje ni suala lipo tena siku nyingi, sema ni geni Tanzania. Uko upande mmoja na wanaCCM wenzio wanaona ni kitu cha ajabu, kumbe it's one way of expressing your concerns and dissatisfaction. Sasa hapo aliebobea ktk siasa ni nani? Anaetoka au anaeshangaa watu kutoka kama kwamba ni majambozi. You're as outdated/obsolete as CCM.
     
  15. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kama hujui Mabunge ya Dunia na Purukushani zake kwa nini Utoe maoni na ushauri butu??
    Kwa nini uwe na wasiwasi??


    Hivi wewe unadhani CDM ndiyo wabunge wa kwanza Duniani kususia Vikao katika Duru za Mabunge ya Common Wealth??

    Hiyto Tisa Subiri siku ngumi mateke na kabari zikifumuka ndani ya Bunge utapata ugonjwa wa moyo ufe kwa mshangao.
     
  16. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #16
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitaeleweka hapo nyuma ya PC kweli?tusubiri tuone!!
     
  17. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #17
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe umeacha switii?
     
  18. M

    Mwera JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema wewe unaridhika ila sio wapigakura wengine usizisemee nafsi za watu,watu wamewapigia kura wabunge wa chadema waende wakawatee nakuwaletea maendeleo sio kugomagoma nakutoka kilasiku bungeni,tatizo wanaburuzwa nahuyo j**a mbowe toka lini mtu aliefeli form 4 akawa kinara wa kisiasa kama sio uzumbukuku?
     
  19. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maneno yako sawia. Unajua Chadema hawajijui kuwa wao ni wachanga saaaana kisiasa. sasa wanataka wanze kwa moto Mkali.

    hawajui kuwa wanataka kudandia treni kwa mbele. Ngoja tuone mwisho wao..
     
  20. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aaah dada naona umetumwa na ccm au wewe mke wa makamba au ndo ziiile za mkwere kupiga kiaina na unamtetea, tunajua saana kuwa anapenda totooozi!
     
Loading...