Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema tumia mbinu mbadala, Arumeru East itakuwa msiba mkubwa!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Lilombe, Mar 21, 2012.

  1. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampeni zikiwa zimepamba moto, CDM inaelekea kuendekeza siasa za maji taka za CCM:-

    CCM ikitumia mbinu na siasa CHAFU kupitia Mkapa, Mwigulu na Wasira wamesikika wakitoa maneno nje na sera zao;

    1. Vincent Nyerere siyo mwanaukoo wa Baba wa Taifa
    2.Dr. Slaa ni mchafu; kaiba mke wa watu, kafisadi michango ya ujio wa papa, katimuliwa upadre
    3.CDM kimeishiwa mapesa ya kampeni; kwa vile Serikali ya JK imekata bomba la misaada toka Conservative kwa kuwakatalia KUHARARISHA NDOA ZA JINSIA MOJA

    Inashangaza magwiji wa siasa ndani ya CDM imewaruhusu akina Vincent Nyerere, Msigwa, Mr. 2, na Dr. Slaa kuacha kupigia debe sera nzuri za CDM, BADALA YAKE wameingia kwenye mtego wa kujibu mipasho ya akina Wasira badala ya kuwaambia wananchi wa Arumeru East namna watavyowakomboa kutoka katika lundo la matatizo yalitokana na sera mbovu za CCM.

    Huu ni wakati muafaka akina Dr. Mkumbo na Profesa Baregu kufanya kazi za ziada kubadilisha mfumo wa kampeni ndani ya CDM ili ionekane ni chama kinajikita na namna ya kutatua kero za wananchi.
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    unajua kama cdm watakuwa wananyamazia kizembe propaganda za ccm wananchi wanaweza wakadhan ni kwel koz ccm wana2mia ujinga wa wa2 kuombea kura.
     
  3. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na hoja zote ila watu wengi inabidi uwakanushie au uwatafsirie maneno ndipo uwaombe kura
     
  4. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,286
    Likes Received: 4,194
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    CDM wanatumia mda mfupi sana kukanusha hizo siasa Chafu,mda mwingi wanatumia kwenye sera.CCM ndio wanatumia muda mwingi kuchafua CDM.Afteral hiyo ndo politics mkuu.Ni mchezo wa Timing
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    cdm inauvaa mkenge wa mwigulu... Thenwananchi wataona ni haohao tu
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Huwezi ukaacha uongo uenee bila kuujibu.
    Kwa mfano Wassira alisema wazazi wa Nassari walimzuia kugombea Ubunge.Sasa kama asingekanusha na wazazi wake kupanda jukwaani si wananchi wangeamini huo uongo?
    Mkuu lazima ujue kwamba propaganda chafu kwenye majukwaa ya kisiasa ni lazima zijibiwe vilivyo.
    Mkuu nadhani huelewi siasa na kampeni ni nini? Ama ushauri wako unatoa kwa nia mbaya.
     
  7. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwa wajinga sawa ila kwa anejuwa ataelewa.....hata hao ccm hawasemi wamefanya nini tangu uhuru zaidi ya kuuza mashamba kwa wazungu
     
  8. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Propaganda hujibiwa kwanza ili wananchi waelewe then ndo unamwaga sera, ukinyamaza bas hata point zako zitapuuzwa wakijua kweli mchafu. Piga mabomu ya ukwel watanyamaza wenyewe, MUULIZEN YUSUF MAKAMBA YALIYOMPATA AKIWA MKUU WA MKOA KWE2 KIGOMA NA KILICHOMFANYA AACHE UALIMU, CHADEMA 4 LYF BWANA!!
     
  9. E

    Edwin Mtei JF Gold Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pamoja na viongozi wa Chadema kujibu uzushi na taarifa za uongo zilizopikwa na Wassira akiongozwa na Mkapa, nashauri tuendelee na kusisitiza sera zetu zinazojali adha na matatizo ya wanyonge. Lazima tuendelee kupiga vita rushwa na uporaji wa mali ya umma ambavyo vinasababisha Serikali ya CCM kushindwa kutekeleza malengo yake.

    Ni sera kama za CDM zitaweza kuondoa mfumko wa bei ambao unafanya kila mwananchi ashindwe kumudu gharama za maisha. Mafisadi waliokwapua fedha za EPA wanaziingiza hizi fedha za dezo ktk uchumi sasa na kushindana na wavuja jasho. Hii ndio sababu moja wapo ya mfumuko wa bei Tanzania.

    Ni aibu kwa ex-Rais aliyegeuza Ikulu kuwa ofisi ya kuendeshea miradi kama ya benki binafsi; aliyekiuka miiko ya uongozi na kujaribu kujimilikisha Mgodi wa Makaa ya mawe ya Kiwira, kujitokeza ktk hizi kampeni za Arumeru Mashariki, eti atamfanya Mgombea wa CCM atatue matatizo ya ardhi yanayo wakabili Wameru tangu tupate uhuru. Mkapa angeeleza alifanya nini kuhusu suala hili kwa miaka kumi aliokaa Ikulu kama Rais.
     
  10. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I support what you have said it's the truth.
     
  11. P

    Praff Senior Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kukanusha uongo ni muhimu sana ukizingatia usipokanusha ni ngumu sana kwa watu kujua kama ni uongo au ukweli, baada ya kukanusha ndio muda muafaka wa kumwaga sera, siasa ni kamchezo kachafu sana usipokuwa makini ni hatari.
     
  12. d

    dada jane JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja. Pangua propaganda then endelea na sera
     
  13. kibakiking

    kibakiking Senior Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua kama mtu hana la maana na msingi inakuwa ni tatizo sana kujua anafanya nini na nini anatakiwa afanye kwa sehemu hatuwezi kuwazarau kwa kuwa akili zao ni fupi kama joti.
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwanajeshi mzuri ni yule anayejua kupiga na kuokoa.

    Songa mbele chama la ukweeee.
     
  15. N

    NAMHALLAH New Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umesema kweli cdm wanatakiwa kubadilimbinu kwa tunawategemea sana.
     
Loading...