Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema tulifanya makosa kuzindua kampeni zetu kistaarabu kule arumeru mashariki....

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by only83, Mar 18, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Kwa hali navyoiona kwenye kampeni kule Arumeru Mashariki nasikitika kwa CDM kuzindua kampeni zake kistaarabu.Lakini pia nasikitika kwasababu magamba wametumia nafasi hiyo kutukashifu na kututukana..mifano ni mengi,ukisikia wanachofanya Lusinde,Mwigulu,Wassira,Mkapa nk..unaweza ukaona jinsi hawa jamaa wanavyotumia upole na ustaarabu wetu kutupiga mawe kwelikweli..Mbaya zaidi nimeshangaa hata kwenye mitanado ya kijamii kama Facebook,Twitter nk vita hii ni kubwa sana..Lakini tuna mifano pia hapa JF kuwa threads zinanyanyuka kama uyoga kwasasa kumkashifu Dr Slaa na Kamanda Mbowe...Kwangu mimi nadhani hii inatokana na sisi kukubali kuwa wapole kwa uchaguzi huu...na CCM wanatumia nafasi hii kutuchafua na kutufanya kama wajinga..Nashukuru kwa kamanda Vincent aliyegundua hili mapema na kuanza mashambulizi...Nashauri kwa kusema CCM sio watu wastaarabu,huwezi ukawa mstaarabu kwa mtu asiye na akili kama CCM na watu wake.Na nikisema haya sina maana kuwa tuanzishe vurugu no,nasema tuwape vidonge vyao wanaostahili..nasikia Lowasa anataka kwenda huko,akishuka apewe vidonge vyake...
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Akili za wanamagamba ziko ICU ya Milembe. Unataka tuziige?
     
  3. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulianza na mungu, tutamaliza na mungu. Never give ur prayer to god. Chadema we shall win.
     
  4. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tusitake kufanana na wajinga ambao wanajifunza mipasho na majungu. Tunachotaka kubadili ni ile imani watu walioaminishwa kwamba CDM ni chama cha fujo na ghasia, tutachukua ushindi kwa amani kabisaa, we acha tu wapige majungu.
    Naipenda sana hii "Tulianza na Mungu, tutamaliza na Mungu"
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wiki ya Mwisho watakimbia wenyewe
     
  6. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    tena nngependa dr. slaa angeenda ile wiki ya mwisho ile akafunge kazi
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndio maana siku zote hawa wanazi wa cdm wana matatizo tena ya kujitakia
     
  8. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Misingi ya Taifa hili ilijengwa katika utu wa mwanadamu. Sasa usawa, ustaarabu, umakini, kuheshimiana ... ni sehemu ya utu huo. Kwa hiyo kama kampeni za CDM zilifunguliwa kwa kuzingatia hayo hakuna ubaya wowote, wala madhara yoyote

    Wenyewe (CDM) waendelee kutoa hoja zao na sera zao, huku wakiwaelimisha wananchi nguvu halisi waliyonayo kwani wananchi wengi hawajui nguvu halisi waliyo nayo. Halafu utaniambia matokeo yake
    View attachment 49595
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    CCM wameamini sana kwenye siasa za maji ya chooni na kujisahau kuwa wako kwenye nyumba ya vioo na wameanzisha vita ya mawe.
    CDM ina uwezo mkubwa wa kujinadi kwa sera,hoja za msingi na za namna yeyote ile ya kidemokrasia.
    Kuchagua CCM ni kujichagulia maisha magumu.
    Twendeni kazi.
    Tulianza na Mungu, tunamaliza na Mungu.
     
  10. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mi nafikiri ulipaswa kusifia kitendo hicho kuliko kulaumu, wenye akili watachagua wastaarabu.
     
  11. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kati ya cdm na ccm nani wastaarabu? Mlianzisha wenyewe siasa za kuchafuana ccm wakawa kimya mkaonekana kweli mna hoja na mnavutia wa2 kwenye mikutano yenu .sasa ccm nao wanajaribu angalau kwa ustaarabu kujibu mapigo mnaona cyo fair hv mnatufanya cc ni watoto? Pambaneni huko tutatoa uamuzi we2 kwenye sanduku la kura
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Get well soon MUAMBA!
     
  13. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ungekuwa mkoa wa pwani na wilaya zake labda coz una vichwa maji wengi wasioelewa, huwezi shawishi chadema wakajivue nguo kwa watu wa arusha ambao ni werevu. Nyerere alijibu kwa vile kuna mtu alitaka kuchukua sifa kupitia kwake. Wasira naye inabidi anyamazishwe na vijana wa kazi ndio saizi yake. Kuongea matusi kama kina kusinde ni sawa na wewe kujifananisha naye. NO!
     
  14. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tulianza na mungu, tutamaliza na mungu.
     
  15. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mbona hamna tofauti ya kile wanachokifanya ccm na chadema. au wewe unaangalia upande mmoja tu?
     
  16. E

    EmeraldEme Senior Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wa Arumeru wanahitaji sera zitakazowasaidia kutatua matatizo yao makubwa kama ardhi,na maji! Na nyingine kama ajira na vitu kama hivyo. Suala la siasa za maji machafu wala sio kitu cha kuwa proud nacho, CCM wanaweza kuwa wameshapoteza mvuto kwa hiyo wanautafuta kwa sasa. Nyie pia mkifanya hivyo mtakua kama wao. Ni kitu kizuri kuwa mlifungua kampeni kistaarabu, hongereni na mjitahidi kumaliza kistaarabu. Wana Arumeru wataamua fate yao panapo siku ya kura.
     
Loading...