Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema toeni kauli katika hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Feb 8, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naamini CHADEMA ambacho ndicho chama tegemeo kwa wengi mnaona hali hii la mgomo wa madaktari!mbona mnakuwa kimya?maslahi mnayotetea ni yapi?dr slaa,zito kabwe,tundu lisu,peter mnyika na wengineo mko wapi!tunaomba kauli ya chama chetu!kukaa kimya ni kututelekeza.naamini kwamba huwa mnaperuzi humu.tupeni tumaini!
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    katika lipi na wewe, mbona habari yako kimini?
     
  3. r

    reitebarhey Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHAMA cha Matumaini, haki, dira na mwelekeo wa Raia masikini Tanzania, Toeni Kauli, hali hii ya wagonjwa kufa kama wageni na Wakimbizi ktk Nchi yao Inatisha... DR Slaa Sema BB!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Peter Mnyika ndio nani?
     
  5. e

    ebrah JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli jamani tupeni njia mbadALA JK na washikaji zake wamegonga mwamba na broo (JK) ndo kakimbilia Finland hivyo
     
  6. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    watoe mara ngapi sasa....!
     
  7. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    hatutaki kauli, hatutaki ahadi ya kuyafanyia kazi madai ya madaktari, tunataka madai ya madaktari yatimizwe haraka sana.

    Kwanza, ubunge wa viti maalum ufutwe mara moja, mishahara, marupurupu na stahiki zao zote zielekezwe kuchangia fedha za kutimiza madai ya madaktari.

    Cheo cha Naibu waziri, Ukuu wa Wilaya na Mkoa vifutwe?

    Mishahara ya TRA, TANAPA na mshirika mengine pamoja na taasisi ambazo wafanyakazi wake wanalipwa msharaha mkubwa usiolingana na huduma wanayotoa ipunguzwe haraka.

    Mashangingi ya serikali yauzwe, kama haiwezekani wayapark ili pesa za mafuta, matengenezo na vipuri zielekezwe kwenye kuwatimizia madaktari madai yao.

    Yes it can be done.
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    @FreeA

    Kabla ya kwenda huko kote kuna MoU tunatoa kanisani bil.90 tunaweza kuzitumia hizo kabla ya kuangalia kwengineko..that is much easier root
     
Loading...