Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema tishio dodoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkekuu, Apr 11, 2012.

  1. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pamoja na mkutano kupangwa saa saba mchana,mda ambao ni watu wengi wapo kazini,shuleni,vyuoni na n.k,mkutano umekusanya watu wengi sana.NA IDADI INAONGEZEKA,Hongera sn wana idodomela kwa kuanza kuamka.
     
  2. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli watu wa makao makuu wanatia aibu,inabidi operesheni sangara ifanyike kwa sana ili kuwaamsha wana Dodoma.
     
  3. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    Hao bila shaka ni wanafunzi wa vyuo na siyo wakazi halisi wa Dom Mikoa ya Dom na Singida ndo inayoongoza kwa kurudisha nyuma harakati za kimageuzi. Amkeni jamani, mtazidi kuachwa!
     
  4. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Labda wa gg,wa rang wahame DOM
     
  5. Mufa

    Mufa Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mabadiliko lazima hapa dodoma subiri 2015 utaona magamba yatakavokunwa hapa msihofu
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Support maelezo yako na visual aid (picha meeen)
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Nimemsikia jana kutoka Star TV mkuu wa mkoa wa Dodoma Dr. Rehema Nchimbi akipiga marufuku mikutano ya hadhara na maandamano katika mkoa wake. Sababu alizotoa ni kwamba kunapokuwa na pilika za bunge kama sasa, mji unakuwa umekusanya wawtu wengi sana, hivyo polisi inawawia vigumu kutoa ulinzi kwa makundi yote (kulinda wabunge na waandamanaji).
     
  8. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Peopleziiiiiiiii..................Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!
     
Loading...