Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema: The most popular political party in Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpanzi, Jun 30, 2011.

  1. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wiki hii nimekuwa nikipitia Vichwa vya habari vya magazeti yetu yakiwepo ya Chama na Serikali, Chadema inaongoza kwa kuandikwa sana, hata gazeti la Uhuru front page limeruka na habari ya Chadema, kila mahali kwenye mikusanyiko ni Chadema, mpaka Serikali na Bunge wanaugua Chadema fever, hali ikiindelea hivi 2015 CCM itakuwa ishasaahaulika, haisikiki!
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    asie ipenda CHADEMA , anaumwa ugonjwa wa umaskini wa akili hauna Tiba, CHADEMA ni chama cha Watanzania
    [​IMG]
     
  5. m

    mob JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    kwa kufanya hivi taifa litakombolewa
     
  6. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    CHADEMA IS Real Famous, kila mahali CHADEMA..! Kweli kabisa..yani kila ukitembea, kwenye safari, I mean Mabasi makubwa ya mikoani, daladala..hata kama hawapendi lakini wanajua kuwa ipo! Ni kama Wimbo wa Hussein Machozi..."" Utaipendaa Utaipendaaaa, kwa chuki, kwa wivu...utaipendaaaa!""
     
  7. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote chema chajiuza...
     
  8. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wewe unatakaje hasa hapo palipokolezwa mkuu? Unataka raslimali za wa TZ ziendelee kuibwa na watu wachache wanaogawiana vyeo na kurithishana ili kulinda uhalifu huu? Unataka mabenki ya nje zaidi kujaa mapesa yetu yanayoporwa kwa vigezo vya kuleta wazungu nje ya migongo ya mafisadi?
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Chama dume hiki.
     
  10. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwaka 2005 hali ilikua hivi hivi!
     
  11. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu mtoto amemaliza lini mgambo hadi avae gwanda! Hahahahahah Chama cha Magwanda!
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    CCM kushinehi!!2015 hawana kitu tena!!
     
  13. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kimoyomoyo utaisoma...kama mwaka 2005 haikuwa hivihivi.

    View attachment 32929
     
  14. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kweli CDM ni most popular sio TZ tu world wide mazee pipoooooozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  15. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    CDU wanajua chadema ni chama cha kina nani unajua kila chama kina wenywe? na wenyewe wanajijua!
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Magamba Bye byeeeeee
     
Loading...