Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema, the darkest hour of the night is dawn!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Nov 9, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukisoma kitabu cha Mandela kinachoitwa "Long Walk to freedom" anasema 'the darkest hour of the night is dawn'. Anaelezea harakati zake za kutafuta ukombozi. katika vipindi vigumu kupita vyote anasema ni wakati ukombozi ulipokaribia. hapo PAC, Inkata Freedom, Makaburu na wengine walikisumbua sana ANC. Sasa chadema wana wakati mgumu sana katika harakati za ukombozi. Napenda kuwapa moyo kuwa hali ngumu mnayoiona inaashiria ukombozi upo karibu. Hii ni alfajiri karibia kunakucha na giza ndipo linakuwa nene zaidi.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    the grass is always greener on the other side of the fence.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nakumbika mafunzo ya sekondari enzi hizo elimu ilikuwa elimu ni kwamba ukitamkiwa mithali au msemo kwa mfano wa 'the darkest hour of the night is dawn' ni kwamba utakapoanza kuandika maudhui au maana ya msemo husika lazima uuchukue kama ulivyo, halafu baadaye sasa unarejea katika halihalisi ya kimaisha na tamaduni.

    mabomu na risasi vilirindima saa 10/10kasoro pale NMC. that's a typical dawn.

    watawala wanajua kama hawatakiwi. wameshindwa kuongoza nchi na hawachelei jambo lolote lililo kinyume na tawala zao.

    kwa hali ilivyo, watawala kwa sasa hata wakiambiwa inzi kwa maana ya inzi wanataka kuandamana, utasikia milio ya mabomu kwa ajili ya kutisha na kutawanya.

    mimi nawatia moyo sana viongozi wetu. pambaneni. msirudi nyuma.

    tupo wengi sana tuoaowaungeni mkono. tupo wengi sana.
     
  4. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Kaka hili ni SIKIO LA KUFA HALISIKII DAWA.

    Huwezi kulinganisha ANC NA kachama cha Kikabila "CHADEMA". NI sawa na kulinganisha maji safi na mkojo.

    Hiki chama kinakufa, wewe unahitajiwa ukakinunulie Sanda.
     
  5. i

    ibange JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndoto za mwendawazimu!
     
  6. i

    icymyak Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iv ww kibaka wa magamba mbn unacomment post zisizokuhusu.Iv nan kakwambia cdm ni chama cha kikabila iv u hv no data n no research u don hv any rght 2 speak.
     
  7. N

    Noboka JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kuna ukweli, ni vema CCM kuanza kuandaa mazingira mazuri ili wawe wapinzani wazuri mbele ya safari
     
Loading...