Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA tawi la Sauti Tabora kufanya mkutano wa ndani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JBK, Oct 19, 2012.

  1. J

    JBK Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Chama cha demokrasia na maendeleo siku ya jumapili ya tarehe 21 kitakuwa na mkutano wa ndani na wanachama wake ambao utafanyika katika chumba kimojawapo cha kufanyia semina karibu na mabweni ya wanafunzi wa kiume wa TTC ambapo mambo mbalimbali yatazungumzwa,likiwepo na tukio kubwa la kupokea wanachama wapya waliojiunga na chuo mwaka huu,ambapo viongozi wote wa chama tawi la saut watakuwepo kama kamanda ELIFURAHA JOHN ambaye ndiye mwenyekiti wa chama,ndugu MWAKIPESILE katibu mwenezi,kamanda LUGANO EDSON WA VIJANA NA KATIBU WA BAVICHA ndugu NAFIWE MIHO na viongozi wengine na kwa wale makamanda wote mliopo hapa TABORA hata kama si wanafunzi mnakaribishwa sanaaaaaaaaaa,,,,mkutano huo utaanza saa 9 alasiri
     
  2. M

    Malova JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkutano mwema, mafanikio mema. M4C daima.
     
  3. J

    JBK Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    vilevile bila kusahau mkutano huo utauzuliwa na mwenyekiti wa mkoa wa CHADEMA ndugu NKASA MBAROUK na viongozi wengine wa mkoa
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Baada ya kikao cha ndani msisahau kuja kutusaidia kwenye mapambano huku Sikonge kwenye kata za Ipole na Kiloleli.
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Siasa hadi vyuo vikuu kwa kweli tunapoteza dira kama watanzania
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    wanachama kutoka sauti tunaomba mshuke sikonge hata kwa cku2 ili tukasimike madiwani ipole na kiloleli ..aluta continue.
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Makupa dnt u knw evry human being is a politcal animal in nature? politcs is evrywhere even in a church my comrade!
     
  8. J

    JBK Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    jamani tutakuja makamanda mipango yote ni siku hiyo wala msijali tupo njiani kuja huko tuwashughulikie hao mapanya
     
  9. Heavy equipment

    Heavy equipment JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 619
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hongereni makamanda, wakumbukeni INALA, KAZIMA, KIDUDO ili vijana waelimishwe madiliko, viva chadema M4C daima
     
  10. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,293
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inatia moyo sana vijana munavyojipanga kurudisha nchi yetu mikononi mwa wananchi,hongereni sana
     
  11. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    1. Asha-rose Migiro
    2. Prof. Mhongo
    3. Kabudi Pala(MAGAMBA)
     
  12. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hapa hakuna kisomo kabisa, wewe unafikiri Chuo kikiuu ni chekechea ?
     
  13. k

    kapya Senior Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani watanzania na wasomi,kumbukeni nchi inahitaji ukombozi,na chuo au shule ni sehemu ya kujua ukweli kuhusu jamii zetu mfano kwanini sisi ni maskini wengine ni matajiri,kwa nini miradi ya maendeleo kama shule,barabara,hospitali hazijengwi ilihali tunatoa kodi,kwa nini mama zetu wanajifungulia vichakani wakati pesa za huduma tunatoa,kwa nini watoto zetu wanakaa chini mashuleni? na mengine.yote haya ni siasa,kumbuka huwezi tenganisha siasa an maisha katika nyanja yoyote,waacheni vijana wajadili ukweli wa nchi yao.wasomi kama hawa wanapaswa waangaliwe kwa umakini na wazingatiwe wayazungumzayo,shule si darasani tu,sisi tulisoma zamani na tulidanganywa kuwa tusipende siasa na ndo maana nchi inaelekea hapa tulipo,nawapeni hongera
     
Loading...