Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema tangazeni tenda ya bendera na magwanda kwenye oparesheni vgvg na m4c

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by njiwamanga, May 9, 2012.

  1. njiwamanga

    njiwamanga Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika yapo mambo ambayo yanafanyika kwa mbwembwe lakini ukiyaangalia kwa makini yanakosa mashiko.Hii opareshen ni ya kwenye media tu?mbona hatuoni watu wakipewa bendera wanazoomba ili zipeperuke nchi nzima?Au kuna ufisadi na ukiritimba ndani ya CDM wa kutoa bendera na gwanda?
    Oparesheni inaitwa VUA GAMBA VAA GWANDA-VGVG lakini mbona sijaona hata mmoja akivikwa gwanda?
    Ushauri wangu CDM tangazeni tenda ya kutengeneza gwanda,bendera,skafu,flana,stika nk ili watu wanunue kwa pesa zao kama makao makuu mmeshindwa kusupply kwani kwa sasa demand ni kubwa sana
     
  2. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sure mi natafuta sehemu ya kununua gwanda
     
  3. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 999
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    Kwa kweli hasa bendera tunazihitaji sana lakini zimekuwa adimu mno kupatikana.:israel:
     
Loading...