Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema Tabora, Tumaini na salama ya Tabora.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hossam, May 28, 2012.

  1. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,176
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Vuguvugu na wimbi la mabadiliko ya siasa za Tabora yamefikia patamu. Kama Tabora imeamua kuikataa ccm inayoutafuna mkoa ni afadhali. Nchi hii hakuna wa kuikomboa ila watanzania wenyewe. Mungu yuko nasi tutaifikia Tanzania yenye neema soon.
     
  2. m

    mjuaji Senior Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tabora walichagua mwenekiti wa simba kuwa mbunge wa sasa wanajuta
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    M4C itawafikia wa TZ wote,kuweni na subira kidogo.
     
  4. n

    ngaranumbe Senior Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good news ever!
     
  5. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu fafanua kidogo habari yako! make wanyamwezi walikuwa bado kweli!
     
  6. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chadema kwa Tabora itawachukuwa miaka mingi sana maana CCM Tabora tupo wengi, na wapinzani wa ccm Tabora waliopo wengi ni CUF, cdm wengi ni wanafunzi wa vyuo ambao kwa Tabora wanaingia na kutoka, majibu mtayapata 2014 kwenye serikali za Mitaa, utafiti niliofanya wasio ipenda ccm Tabora zaidi ya nusu wapo cuf na hawapo tayari kuichagua cdm
     
  7. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 778
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Elimu pekee itaukomboa mkoa wetu wa Tabora.. Udini umeshika hatamu Tabora..
     
  8. Mufa

    Mufa Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Subiri 2015 cdm itatinga ikulu
     
  9. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Acha kudanganyika! Mimi nipo Tabora na kasi ya mabadiliko inaonekana kama unabisha tembelea Ipuli, Ifyucha, Kiloleni, Malolo, Kitete, Cheyo, Isevya, Mtendeni na kana zingine utaona mambo. Pia nitafute mimi nikuoneshe namna NYINYIEM mlivyochokwa Pia baada ya muda tu utakubali.....
     
  10. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Piga Ngoma mdogo wangu! nimefanya siasa za Tabora kwa zaidi ya miaka 20 sasa, ninachotaka kukuhakikishia upinzani kwa Tabora utachukua miaka mingi sana kwa mfano kata ya kitete unayoisema wewe waweza sema ni mambo gani unayoweza elezea wana jamii kuwa ina wafuasi wa Chadema? nasubiri nione M4c mkigawa kadi, mkifungua ofisi na matawi na nini sijui hapo sawa vinginevyo Chaga Development Manifesto itabakia huko huko Kilimanajaro wewe mwenyewe na ka NGO kako ur not open kuwa upo CDM sembuse wanyamwezi wa Ntalikwa, you stili have the very long safari to go, period!
     
  11. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    We M-Bongo vp??. Unasema itachukua miaka mingi??. Hebu nambie ilichukua muda gani CHADEMA kutoka kura 0 mpaka 24000 katika jimbo la mkoa wa Tabora?. Sembuse TBR mjini waliposimamisha mtu na kupata kura around 6000 huku Dr Slaa akimkaba koo vilivyo mzawa wa hapo Prof. Lipumba??. Fikiri kabla ya kusema
     
  12. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mpaka wanyamwezi waache kukaa kwenye vigenge vya kahawa na bao. wamezidi majungu. Wee mtu na akili yako kweli unaweza kumpa ubunge *****GE?
     
  13. C

    CHIEF MGALULA JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 629
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    Tabora ni kambi ya cdm,hao wanaopinga wanasumbuliwa na ugonjwa wa kufikiri!!!yaani wana2mia vi2 vingine na siyo ubongo huu ninaoufahamu,kwa sasa cuf inamalizia kufunga virago vyake iende zake!!!wa2 wa tbr tumechoka na utawala huu wa kuahidi kila mwaka na mambo hayaendi!!!
     
  14. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bughi bwa shilile, nguvu....
     
Loading...