Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA: Suluhu ni Mkapa kurudi Arumeru Mashariki kuomba radhi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by EasyFit, Mar 16, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    SIKU moja baada ya kuwepo taarifa kuwa Rais mstaafu Benjamin Mkapa, anahaha kutafuta suluhu baina yake na mbunge wa Musoma Mjini, Vicent Nyerere, kwa familia ya Mwalimu Julius Nyerere, Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kimesema kiongozi huyo anapaswa kurudi Arumeru Mashariki na kuomba radhi mbele ya wananchi kwa uongo aliousema.

    Kutokana na tuhuma hizo, CHADEMA kimewataka wakazi wa Arumeru na Watanzania kwa ujumla kuwa makini na CCM, kwani kimekuwa kikitumia mbinu zisizo halali kuendelea kutawala ikiwemo kuwarubuni, kulaghai na kusema uongo.

    Akizungumza na waandishi wa habari na baadhi ya wananchi wa Arumeru jana, meneja kampeni wa CHADEMA, Mchungaji Israel Natse, alisema kuwa kama kweli Mkapa anataka kujisafisha kwa uongo aliosema mbele ya wananchi, dawa pekee inayoweza kumsaidia ni kurudi na kuwaomba radhi.

    “Unajua tunapowaambia wananchi kuwa wawe makini na CCM na viongozi wake mifano sahihi ndiyo hii…kama mwenyekiti mstaafu anaweza kusema uongo kama huo mbele za watu sasa itakuwaje kwa watendaji wa chini yake, itakuwaje kwa wanachama wa kawaida, chama hiki kimefika mwisho, hakiwezi tena kusimama mbele ya wananchi na hapa Arumeru itakuwa ni moja ya fundisho kuwa zama zao,” alisema.

    Naye Vicent Nyerere amemtaka Mkapa akamwonyeshe ukoo alikozaliwa baada ya kuutangazia umma kuwa hatoki katika familia ya Mwalimu Nyerere.

    “Unajua mimi nashangaa kwa mtu mzima kusema uongo mbele ya wananchi, tena kiongozi anayepaswa kuaminiwa na watu anaowaongoza. Alipofariki baba yangu ambaye alikuwa rafiki yake na Mkapa pia, alikuja nyumbani kwetu kwenye msiba…hata rambirambi alinikabidhi mimi.

    “Sasa kwa kuwa kasema mimi si familia ya Nyerere, anipeleke huko kwenye hiyo familia nyingine,” alisema Nyerere.
     
  2. N

    N series Senior Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama sikosei huyo anajiita mr clean keshakimbia jimbo la arumeru, maana kwa nimjuavyo yule fisadi, hawezi kurudi na kuwaomba msamaha wana arumeru ati, lets kip an eye anyway
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Akome kuropoka ropoka siku nyingine.mizimu ya baba wa taifa inamuandama sasa
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Siasa mbaya sana unasema uongo kweupee kisa uachaguliwe wewe na chama chako
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Duh, hapo kwenye red naona Vicent anazidi kukaba koo la BWM. Na bado wakijichanganya ndiyo mwanzo wa mengi!!
     
  6. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hii movie ipö hatua ya mwisho kwa sababu mkapa ameficha kichwa chake kwenye gamba la kobe hawezi kuomba msamaha.Atakuja mwishoni kufunga kampeni
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kaazi kweli kweli
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Hii nimeipenda.
     
  9. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    the aibu
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa wa CCM nawachukia sana hata wale wanaowashabikia siwapendi kabisaa
     
  11. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Haki ya mungu nazani mi nina matatizo!!! Ni hili la Vicent kuwa c mwanafamilia ya Nyerere....!! What's so special hapa hata humu JF kuwe na threads na posts nyiiiiiiiingi kuhusu issue kama hii?! Hivi ya issue ya msinbgi hapa ni kwanini Mkapa kasema Vicent si MWANAFAMILIA ya Nyerere au Mkapa amedanganya?! Kama issue ni kv amesema Vicent si mwanafamilia ya Nyerere; so what's so special hapo?! Awe mwanafamilia au siwe mwanafamilia, ni nini hapo cha kufanya media zote zione ndo jambo la kujadili kwa mapana na marefu?! Kama issue ni uongo wa Mkapa, hivi ni tangu lini Mkapa amepata kuwa mtu decent kiasi hicho hata ionekane ni big issue kwa yeye kudanganya? Kama leo hii mtu ataamua kuorodhesha mabovu ya Mkapa, hili la kusema Vicent si mwanafamilia ya Nyerere haliwezi kuwa hata katika kumi bora!
     
  12. B

    Baba C Senior Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anapaswa kuwataka radhi wana arumeru,familia ya Nyerere na watanzania kama kweli ana uhakika alipotosha
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Suluhisho sio Mkapa kuwaomba radhi Watanzania, NI KUNYONGWA TU.
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wewe unaona si issue kwa Mkapa kudanganya wenzako wanaona ni issue ndio maana binadamu tuko tofauti.
     
  15. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,722
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Ni kweli. lakini na wewe kama una tabia kama avatar yako inavyoonesha ni vizuri ukashika ushauri uliompa Mr Clean, Mkapa.
    [​IMG]
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Mkuu EL karudi mzima buheri wa afya....
     
  17. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,722
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Mzee Punch akukosea kumwita huyu jamaa wakati akiwa waziri wa elimu ya juu "Makopo"!!
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kajipange upya kupost wehu wako humu, alafu najua unajifunza kutumia macho kusikia badala ya masikio ! Kama hamna cha maana katika post za vcent Nyerere kuwa yy si mwanafamilia ya nyerere, sasa mbona naww umechangia?
     
  19. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Arudi aliposemea akanushe
     
  20. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimjuavyo atakanusha kuwa hakusema, wamemnukuu vibaya.
     
Loading...