Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema striker.

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingfish, Apr 22, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu jamaa namlinganisha na messi wa barcelona.
     

    Attached Files:

  2. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tabora mpooooooooo,,,,,chagueni wabunge wa namna hii,,,,tanga nao ntwara ,,lindi,,,pwani,,,,achanen na vilaza,,,weka majembeshoka,,,,,yapige kazi,,,,,,,,,,,,,,,,komba,rage,,,lusinde,,,maji marefu,,,nk,nkendelea kuorodhesha,,,,wabunge walio janga la kitaifa,,,,,
     
  3. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matayo david matayo
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hivi Komba hawezi kuiga japo 0.0000000000000000000000000000001% ya Mh. Lissu? Yeye kazi yake ni kuuchapa tu Bungeni, Komba kweli mzigo kwa Taifa letu
     
  5. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mkuu maisha ya Komba ni kulala mchana na usiku anapiga kazi. Kwa wale wanaotoka maeneo ya uchagani watakwambia hivyo. Majina mengine mkiwa mnawapa watoto wenu muwe makini, jina linawakilisha tabia ya kitu. So kulala kwake asamehewe jamani.:doh::lalala:
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    elimu ya uraia ndo wa tz imeanza kuwaingia nidhamu ya woga imewatoka kitaeleweka tu
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ana cotrol kama zidane!
     
  8. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    halaf kama mdogo wake sata vilea nyie mwamuonaje
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nawashauri chadema walichunge hili jembe sana wasithubutu kulipoteza
     
  10. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    huyu pichani ni nani?
     
  11. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wasira
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lissu...
     
  13. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    watu wenye dhamira ya ukweli utawaona tu......hakuanzia CDM kwa taarifa, namjua tangu akiwa mwanaharakati
     
  14. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama mdogo wake Nkapa vilee..
     
  15. N

    Noboka JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kama humjui huyo basi wewe huna tofauti na Lusinde wa Mtera
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nangoja siku atapoanza kuutaka ukatibu mkuu au uenyekiti wa chadema ndio utajuwa huyo ni nani na ndio siku ataanza kutengwa ki kanda, siasa za Mbowe.
     
  17. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tundu Lissu au Antipas Mugwai, namjua tangu tukuwa JKT, ni mkabaji mzuri sana!!
    Kweli akiongea naonyesha anauchungu na taifa letu, sio vilaza wa CCCM, mawazo kwenye posho tu na kuuchapa usinginzi kisha jioni haoo kwenye ufuska kama kawa!!!
     
  18. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    100 kama van persee msimu huu
     
  19. tama

    tama JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    :a s 41::a s 41::a s 41::a s 41::a s 41:
     
Loading...