Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Songea kuwasha taa mchana huu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by POMPO, Mar 18, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakuu, Nimepata taarifa za kuaminika kutoka Songea (nyumbi bombi) kuwa; CHADEMA mkoani humo wanafanya mkutano mkubwa wa hadhara, viwanja vya soko la samaki (zamani) kuanzia saa8 mchana leo 18.03.2011. Kwa ajili ya kuwasha TAA. Kuonyesha serikali inayotupga changa la macho, pia kwa ajili ya kuwaweka sawa wananch kwa ajili ya mikutano mikubwa itayoanza next month huko mikoa ya kusini. Habari ni za kweli100% japokua sijapata kufahamu nani mzungumzaj mkuu, (kiongoz toka cdm taifa) nitawa update soon
     
  2. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona unajishuku na kujikanyaga katika maelezo yako.

    Aya yetu macho
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Haya. Kilichoendelea??
     
Loading...