Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema songa mbele tu tumechoka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kisendi, Mar 1, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    I feel bad in Tanzania kila kukicha kero kila idara. Huduma za serikali ni mbaya ile mbaya at least NGO, Mambo hayaendi kabisa migomo ili hali wao wamesoma bure. Serikali haina kabisa mbinu za kupambana na ufisadi uliojaa sasa kila kona kila mtu kila mafanyakazi anataka pesa kwanza badala ya kazi.

    Tatizo nini watanzania.
     
  2. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .....viva,,,,,for real changes!!!!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    mkuu tupo wote viva chadema
     
Loading...