Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA siwaeliwi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BROWN MAJALIWA, Jan 27, 2011.

  1. BROWN MAJALIWA

    BROWN MAJALIWA New Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaa mkitambua kua kushindwa kwa Chama tawala katika uchaguzi ni uzembe wa Chama, kama alivyosema Baba wa taifa.Basi hawa, hawafanyi uzembe.Nyie mnalala tu,hadi uchaguzi utakapo karibia ndo mnajifanya mnaamka.Wakati wengine wanapo fanya kazi usiku na mchana nyie hampo.Sasa mnalaumu nini wanapoendelea kuongoza kila baada ya miaka mitano.Miaka mitano inatosha sana kuafundisha chama raia.Nashindwa kuwaelewa.
    Poleni sana.
     
  2. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kakojoe ulale
     
  3. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 135
  4. escober

    escober JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Join DateWed Jan 2011Posts1ThanksThanked 0 Times in 0 Posts Rep Power0
    go to hell
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Sio huwaelewi hawa jamaa hawaeleweki ,yaani huwezi kutambua kama ni chama cha siasa au chama cha mipasho bungeni.
     
  6. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hiyo post yako yakuhusu we mwenyewe,wakati wengine tupo macho bado we umelala
     
  7. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    mbona sikuelewi...au hauna meno.... bandiko lako halina kichwa wala kiuno.... hii ni tabu ingine kuanza kutafsiri thread za watu
     
  8. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    mwiba amin kuwa kifo chenu kimefika,sikia mnaanza kukimbia mikutano ya maendeleo,akili au matope?au ndo maagizo ya luten makamba?just dig your own grave,,,km mkwere ni the leading president in the world ktk mipasho unategemea nini??
     
  9. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwaelewi wewe ni nani?

    Kwa nini ni muhimu wewe uwaelewe?

    Au kwa sababu unajua kusoma na kuandika ila hujui kufikiri?

    Elimu ya Tanzania ni kujua kusoma, kuandika na kuhesabu na ndiyo umeizingatia. Kufikiri ni juhudi binafsi. Inabidi uanze usisubiri zaidi kwa sababu hakuna muda wa uchaguzi wa wasiojua na wanaojua kufikiri. Mawazo kwenye post zako humu jamvini ndio yanayotoa matokeo!

    And, sio kwa kuanzana na CDM ndio unakuwa maarufu haraka! Toa mawazo yako kuhusu National Debt, Political Instability etc utafanikiwa pia!
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kifo kipi kimekaribia ? Kama huelewi hapa tulipo kwa wakati huu ,CCM inatayarisha mrithi wa 2015 ambae atamliza mgombea wa Chadema Professor Safari.
     
  11. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Escober, hivi huyu badala ya kujiuliza yeye alikuwa wapi mpaka Jan 25th ndio anajiunga JF anajiuliza CDM wako wapi kabla ya 2015!!! Alitaka wafanyaje ambacho hawajafanya toka NOV 2010 TO JAN 2011?

    Hawa hawanatofauti na wahanga pikipiki za tonda.....vifo vyao ndio vinalipia fedha za kuendesha mortuary, majeraha yao yanalipia bill za umeme! So conclusion....tonda sio mbaya sana! Acha ziwepo!
     
  12. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    wewe mtetea.. mbona unahangaika sana, haujapata jogoo....pumba zako hazina wateja
     
  13. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dogo Brown hii siyo facebook. Hapa hatuuzi sura hapa zinashushwa nondo tu kulaleki.
    Kaa vizuri huko.
     
  14. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Unanipeleka ambako sitaki kwenda ,maana tokea ukoo wako upate majogoo ,wamekuwa adimu maana hata vichwa mnameza.
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    We si umefungiwa? Sasa umerudoi kutafuta nini? Subiri miezi sita ipite!
     
  16. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mwiba ... nani asiyekujua humu JF .... mtetea na yai nani alianza.... jogoo lazima litafute mtetea hata kama bado unataga
     
  17. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha unanifananisha na baba yako.Yaani sasa kila mtu unamuona kafanana na jamii yenu.
     
  18. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu umeingia na "suit" yako bila hata hodi na unaanzisha hoja!!! Karibu sana na suti ya bluu na viatu vya brown!!!!!...
    Umetokea wapi kwanza?
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nimemwona mkuu kule facebook kwanza mtu mwenyewe mgeni hata facebook na anakuja hapa kupitia mlango wa uwani. nimepata sababu zinazomfanya awatetee mafisadi. Kweli anauza sura!
     
Loading...