Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA sitaki mkimbilie IKULU- 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Fixer, Apr 12, 2012.

  1. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nafahamu lengo la chama chochote ni kushinda uchaguzi. Napenda kuwaambia CHADEMA kuwa katika chaguzi ijayo ya mwaka 2015 ninyi msikimbilie Ikulu kwanza but rather mhakikishe mnakuwa na mkakati maalumu wa kuwa na Wabunge zaidi 200 ili mambo mengi myatengeneze kabla ya kwenda Ikulu sasa mwaka 2025 hapo mtakuwa na mtaji mkubwa na sura kubwa ya Kitaifa mikoa yoote muwa na Wanachama na Wawakilishi wa kutosha ! Mfano Mtwara, Ruvuma, Lindi, Rukwa,Katavi, Njombe, Kagera, Tanga, Dodoma na kwingineko.....! Natamani mpate sura hiyo ya Kitaifa mwaka 2015 na ndipo plan yenu ya kwenda Ikulu itakuwa nyepesi sanaa tena kama kumskuma mlevi kama mlivyofanya Arumeru- East yaani hata kuiba washindwe hao CCM ! Good lucky.....!
     
  2. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Tujenge pamoja huo msingi ili kazi ya kuingia ikulu iwe nyepesi,kwakuwa chadema ni pamoja na wewe basi hakuna shaka nawe ni muhimili muhimu ktk chama na ukombozi wa watz.
     
  3. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nani kakwambia haiwezekani kwenda ikulu na kupata wabunge at the sametime? Subiri uone kama wenzako wanalala!
     
  4. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Ni mawazo au njama za kusababisha watu wagiveup straitegie! Acha hizo, 2015 ni ikuru tuu, hata maka 2010 iliwezekana ila ni ambo ya michezo michafu tuu! Wabunge wangekuwa wengi zaidi ila njama mbovu, si unafahamu ya sumbawanga? Shinyanga nk, nk.
     
  5. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunakaba kote kote,mitaa,kata,jimbo hadi taifa usihofu.
     
  6. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nani kakudanganya kuwa cdm itajipeleka ikulu,ikulu cdm itapelekwa kwa kura za wananchi
     
  7. E

    EL HOMBRE Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna muda wa kusubiri wana CDM ujue biashara mapema mahesabu jioni 2015 tunatia timu ikulu then tunarekibisha nchi naomba tuwape saport viongozi wetu katika kuleta maendeleo watanzania hawa wanaosema 2025 wana ajenda yao
     
  8. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mkuu unaonekana kuwa na woga wa mabadiliko, umelewa yale yale maneno matamu lakini yenye kudhalilisha utu wa mtu kama alivyosema Bw. Lema. Nadhani umeshajibiwa vya kutosha hapo juu lakini kwa kukujulisha au kukumbusha tu ni kuwa kungoja sana kuna madhara yake pia, Madagascar waliongoja sana wakajikuta wanaongozwa na DJ wa disco.
    Hayo ndiyo unataka tusubirie? Ulichonishangaza zaidi wala husemi Chadema ijiandae angalau kuingia 2020 bali 2025. Inaonekana huo woga ulionao umekupa kufikiri kuwa hutakuwepo kushuhudia mabadiliko hayo nini?
    Wana JF nawahakikishia bado wapo Watanzania wengi sana wasioweza ku-imagine Tanzania bila CCM. Inashangaza kweli kweli. Nchi nyingine hata jirani kabisa wameweza ila Tanzania tu. Lo! kazi tunayo. Mungu ibariki Tanzania.
     
Loading...